WWW.JP.IN.TH  ยินดีต้อนรับทุกท่าน
ผลการแข่งขัน ย้อนหลัง

ผลการแข่งขัน ย้อนหลัง

  • คัดภาค 3 กีฬาแห่งชาติ ( 12 - 13- ก.ค. 2557 ณ จ.ศรีษะเกษ) ประชุมผู้จัดการทีม 11 ก.ค. เวลา 15.30 น.
  • คัดภาค 2 กีฬาแห่งชาติ ( 5 - 6 กรกฏาคม 2557 สระว่ายน้ำมาตรฐาน 50 เมตร จ. สระบุรี)
  • อบจ.แพร่แชมป์เปี้ยนชิพ 2014 ( 5 - 6 กรกฏาคม 2557 จ.แพร่) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 15 ( 5 - 6 กรกฏาคม 2557 สระว่ายน้ำมาตรฐาน 50 เมตร สนามกีฬาภูติอนันต์ ถ.สุขุมวิท บางนา กทม.) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • คัดภาค 5 กีฬาแห่งชาติ ( 21- 22 มิ.ย. 2557 ณ จ.แพร่)
  • 18th The Mall Swimming Cup 2014 ( 28 - 29 มิ.ย. 2557 ณ งามวงค์วาน)
  • เทศบาลนครนครตรัง ครั้งที่ 12 ( 28 - 29 มิ.ย. 2557 ณ สระว่ายน้ำเทศบาลนครตรัง)
  • ว่ายน้ำต้านยาเสพติด ภาณุรังษีสวิ่มมิ่งคัพ คร้ังที่ 20 ( 28 - 29 มิ.ย. 2557 ณ ราชบุรี)
  • กีฬาโรงเรียนกีฬาแห่งประเทศไทย 17th THAILAND SPORTS SCHOOL GAMES 2014 ( 17 - 19 มิ.ย. 2557 ณ ร.ร.กีฬา จ.ตรัง)
  • กีฬาระหว่างโรงเรียนส่วนกลาง ประจำปี 2557 ( 16 -20 มิ.ย. 2557 ณ สระว่ายน้ำวิสุทธารมณ์ )
  • เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2557 ( เลื่อนแข่งขันเป็น 14 - 15 มิ.ย. 2557 จ.กาญจนบุรี )
  • อบจ.อุบลราชธานี นารีนุกูลสปริ๊นท์ ประจำปี 2557( 14 - 15 มิ.ย. 2557 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนนารีนุกูล จ.อุบลราชธานี )
  • การแข่งขันว่ายน้ำเยาวชนระหว่างสโมสร ประจำปี 2557 ( 7 -8 มิ.ย. 2557 ณ สระจุฬาภรณวลัยลักษณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ )
  • สามชัยวิเทศศึกษาสวิมมิ่งเกมส์ ครั้งที่ 2 ( 31 พ.ค. - 1 มิ.ย. 2557 ณ ( สระว่ายน้ำระบบสระเกลือ ) โรงเรียนสามชัยวิเทศศึกษา จ.สมุทรสาคร )
  • กีฬากองทัพไทย (24 พฤษภาคม 2557 ณ จ.นครนายก ) ประชาสัมพันธ์
  • กาวิละ สปรินเตอร์ ( 24 - 25 พฤษภาคม 2557 จ.เชียงใหม่ ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • อบจ.ระยอง แชมป์เปี้ยนชิพ 2014 ( 24 - 25 พฤษภาคม 2557 จ.ระยอง โดย อ.โอเล่ ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • คัดเลือกนักกีฬาว่ายน้ำเป็นตัวแทน กรุงเทพมหานครเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 43 ( เลื่อนเป็น 24 - 25 พ.ค. 2557 ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาประชานิเวศน์ ) 1/5/2557 ประชาสัมพันธ์
  • คัดเลือกตัวแทนนักกีฬาจังหวัดนนทบุรี เพื่อเข้าร่วมแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 43 ในวันที่ 25 พ.ค.2557 เวลา 07.00 น. ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี 1/5/2557 ประชาสัมพันธ์
  • ส่งใบสมัครภายในวันที่ 18 พ.ค. 2557 ที่ ครูสมศักดิ์ ร.ร.ปากเกร็ด / ครูดำ ร.ร. วัดเขมาภิรตาราม
  • ผดุงราษฎร์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 10 - 11 พฤษภาคม 2557 จ.พิษณุโลก )
  • 80 ปีแห่งการสถาปนามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปี2557 ( 10 - 11 พฤษภาคม 2557 ณ. สระว่ายน้ำ ศูนย์กีฬามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ )
  • ธุรกิจบัณฑิต แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ประจำปี 2557 ( 26 - 27 เม.ย. 2557 จ.กทม. )
  • THE MALL SWIMMING CHAMPION SHIP 2014 ครั้งที่ 13 ( 26 - 27 เมษายน 2557 ) ณ สระว่ายน้ำ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ โคราช
  • ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2557 ( 4 - 7 เมษายน 2557 ณ มหาลัยอัสสัมชัญ (เอแบค บางนา) จ. สมุทรปราการ )
  • สมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 8 ( 29-30 มีนาคม 2557 จ.สมุทรสาคร )
  • ชมรมว่ายน้ำจังหวัดนครศรีธรรมราช แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2( 29-30 มีนาคม 2557 จ.นครศรีธรรมราช )
  • ว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติด เทิดไท้องค์ราชันย์ ประจำปี 2557 ( 6 เม.ย. 2557 ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี กรุงเทพมหานคร )
  • กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 30 ( 15 - 20 มีนาคม 2557 จ.ศรีษะเกษ )
  • กีฬาเทศบาลนครแหลมฉบัง ประจำปี 2557 ( 15-16 มีนาคม 2557 ) ณ สระว่ายน้ำเทศบาลแหลมฉบัง จ.ชลบุรี
  • กีฬาผู้สูงอายุ ( 8 มีนาคม 2557 ณ สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย หัวหมาก )
  • กีฬานักเรียนคนพิการ ประจำปี 2557 ( 2 - 4 มีนาคม 2557 จ.เพชรบูรณ์ )
  • Bangkok Swimming 2014 ( 1 - 2 มีนาคม 2557 จ. กทม. )
  • รับรองสถิติสมาคมว่ายน้ำฯ และใช้สถิติคัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • การพัฒนาบุคลากรกีฬาระดับชาติ เฉพาะที่เชิญเท่านั้น
  • สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 15 -16 กุมภาพันธ์ 2557 ณ สระว่ายน้ำสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง )
  • พัทยา โอเพ่น ประจำปี 2557 ( 15 -16 กุมภาพันธ์ 2557 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนเมืองพัทยา11(มัธยมสาธิตพัทยา) )
  • เวียงโกศัย แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 15 -16 กุมภาพันธ์ 2557 ณ สระว่ายน้ำ อบจ.แพร่ คัดเลือก ชิงแชมป์ประเทศไทย และIM KNOCK OUT
  • Swimming Championship: XII Martin’s Cup ( 14 -16 กุมภาพันธ์ 2557 ณ สระว่ายน้ำ ม.อัสสัมชัญ บางนา)
  • กีฬาคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่ 32 ศรีสุพรรณบุรีเกมส์ ( 12 - 14 กุมภาพันธ์ 2557 จ.สุพรรณบุรี )
  • กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งประเทศไทย 2557 ( 29 มกราคม - 2 กุมภาพันธ์ 2557 จ.เพชรบูรณ์ )
  • ประชุมผู้จัดการทีม ณ สระว่ายน้ำสถาบันการพลศึกษา วันที่ 28 นี้ เวลา 09.00 น. 25/01/2557@ 18.00น.
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 7 ประจำปี 2557 ( 25 - 26 มกราคม 2557 จ.เพชรบูรณ์ )
  • CJ sportclub แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 25 มกราคม 2557 ณ สระว่ายน้ำ CJ sportclub จ.ราชบุรี )
  • กีฬามหาลัย ประจำปี 2557 ( 16-21 มกราคม 2557 จ.ขอนแก่น )
  • โปรแกรมแข่งขันรอบคัดเลือก 16/01/2557 @ 07.45 น.
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 16
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 17
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 18
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 19
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 20
  • โปรแกรมแข่งขันรอบชิงวันที่ 21
  • Results
  • ผลการแข่งขัน
  • กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ( 6-11 มกราคม 2557 จ.สุพรรณบุรี )
  • ดาวิซาร่าฝาง ต้อนรับลมหนาว ชิงแชมป์ภาคเหนือ ครั้งที่ 3 ( 14 - 15 ธันวาคม 2556 ณ จ.เชียงใหม่)
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ มือใหม่ ธรรมศาสตร์ครบรอบ 80 ปี แห่งการสถาปนา ( 14 - 15 ธันวาคม 2556 ณ ศูนย์กีฬาทางน้ำมหาลัยธรรมศาสตร์ (ศูนย์รังสิต) จ.ปทุมธานี )
  • คัดเขตการศึกษาภาค 6 ( 7- 8 ธ.ค. 2556 ณ สระว่ายน้ำราชภัฎอุตรดิตถ์ )
  • UTCC Swimming Match ครั้งที่ 1 ฉลองครบรอบ 50 ปี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ( 7 ธันวาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาประชานิเวศน์ )
  • อบจ.สุราษฎร์ธานี-เทพมิตร แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 7 - 8 ธันวาคม 2556 ณ จ.สุราษฎร์ธานี)
  • รายละเอียด
  • พิกัด GPS 9.13698,99.348505
  • แผนที่
  • Results
  • ผลการแข่งขัน
  • กีฬาระหว่างโรงเรียนส่วนกลาง ประจำปี 2556 ( 5- 9 ธ.ค. 2556 ณ สระว่ายน้ำวิสุทธารมณ์ )
  • รายละเอียด
  • ใบแยกประเภทการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำส่วนกลาง
  • รายการแข่งขันประจำวัน
  • สูจิบัตรการแข่งขัน
  • Results
  • ผลการแข่งขัน
  • ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 1 ธันวาคม 2556 )
  • กรุงเทพแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 1 ธันวาคม 2556 ณ สโมสรตำรวจ ถ.วิภาวดีรังสิต )
  • ขออภัยเนื่องจากเป็นห่วงความปลอดภัยผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
  • อรุณประดิษฐ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 30 พฤศจิกายน 2556 ณ จ.เพชรบุรี)
  • RBSC ( 30 พ.ย. - 1 ธ.ค.2556 ณ สโมสรราชกรีฑา)
  • 17th The Mall Swimming Cup 2013 ( 23 - 24 พ.ย.2556 งามวงศ์วาน )
  • การแข่งขันว่ายน้ำ ช่อแฮสวิมมิ่งเกมส์ ครั้งที่ 7 ( 23 - 24 พฤศจิกายน 2556 ณ สระว่ายน้ำ อบจ.แพร่)
  • การแข่งขันว่ายน้ำ สิริมงคล มหิดลแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 23 พฤศจิกายน 2556 ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาและสระว่ายน้ำ สิริมงคล วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา)
  • รายละเอียด
  • พิกัด GPS 13.796208,100.321106
  • แผนที่
  • Results
  • ผลการแข่งขัน
  • คัดภาค 3 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 16 - 17 พ.ย.2556 จ.ขอนแก่น ประชุมผู้จัดการทีมวันที่ 15 เวลา 16.00 น.)
  • ชลลดา แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 16 พ.ย.2556 หมู่บ้านชลลดา สายไหม )
  • คัดภาค 1 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 10-12 พ.ย.2556 จ.ปทุมธานี ณ สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต) ประชุมผุ้จัดการทีม วันที่ 9 พ.ย.2556 เวลา 16.00 น. ณ ห้องประชุมศูนย์กีฬาทางน้ำ ม.ธรรมศาสตร์
  • อำนวยศิลป์ธนบุรี แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 9 พฤศจิกายน 2556 ณ.สระว่ายน้ำ ร.ร.อำนวยศิลป์ธนบุรี)
  • อบจ.กระบี่ SWIMMING SWIMMING CHAMPIONSHIP CHAMPIONSHIP ชิงแชมป์ ภาคใต้ ครั้งที่ 4 ( 2 - 3 พฤศจิกายน 2556 )
  • นครสวรรค์ ตาคลี แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 2-3 พ.ย.2556 สระว่ายน้ำตาคลีสปอร์ตคลับ)
  • ว่ายน้ำสัปดาห์กีฬานาวี ( 2-3 พ.ย.2556 ณ สระว่ายน้ำราชนาวี ฐานทัพเรือสัตหีบ )
  • ทองผาภูมิ แชมป์เปี้ยนชิพ 2556 ( 26 - 27 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำในร่มเทศบาลทองผาภูมิ จ.กาญนบุรี )
  • คัดภาค 5 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 26 - 27 ตุลาคม 2556 ) ณ สระว่ายน้ำ อบจ.ตาก ประชาสัมพันธ์
  • THE MALL SWIMMING CHAMPION SHIP 2012 ครั้งที่ 12 ( 26 - 27 ตุลาคม 2556 ) ณ สระว่ายน้ำ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ โคราช
  • ACT SWIMMING CHAMPIONSHIP ครั้งที่ 5 (อัสสัมชัญ ธนบุรี) ( 26 - 27 ตุลาคม 2556 )
  • รับจำนวนจำกัด หากครบจำนวน 500 คนจะปิดรับสมัครก่อนกำหนด (โดยจะให้สิทธิการสมัครในระบบออนไลน์ก่อน จะตัดผู้สมัครทาง Fax และ Email จะถูกตัดสิทธิ์ออก) สโมสรยอดเยี่ยมเงินรางวัล 10,000 บาท!!นักกีฬาที่สามารถทำลายสถิติACT SWIMMING CHAMPIONSHIPรับเงินรางวัลรายละ 300 บาท !!!!!!
  • คัดภาค 2 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 23 - 24 ต.ค.2556 จ.เพชรบุรี ) ประชุมผู้จัดการทีม 16.00 น. ณ สระว่ายน้ำ 23/08/2556
  • กีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 38 ( 20 - 21 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.เกษตร กำแพงแสน ) 27/08/2556
  • ไทยนิยมสงเคราะห์ มือใหม่ ( 20 ตุลาคม 2556 )
  • แม่โจ้โอเพ่น ครั้งที่ 4 ( 19 - 20 ตุลาคม 2556 ม.แม่โจ้ จ.เชียงใหม่ )
  • เบญจาสีติ ครั้งที่ 22 (19 ตุลาคม 2556 )
  • คัดภาค 4 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 15-16 ต.ค.2556 จ.นครศรีธรรมราช )
  • P.S.C.Championship ครั้งที่ 2 ( 12-13 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต)
  • นาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 12 -13 ตุลาคม 2556 )
  • โครงการ สอนน้องว่ายน้ำกับฉลามหัวใจสิงห์ ภาคเหนือ ครั้งที่ 1 ( 11 -15 ตุลาคม 2556 )
  • A.P.แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 6 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำ หมู่บ้านชมฟ้า รังสิตคลอง3)
  • IM KNOCK OUT 2013 ( 6 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต)
  • TrueVisions – Sanvo Sprinter Swimming Thailand 2013 ( 5 ตุลาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต)
  • สโมสรยอดเยี่ยมอันดับ 1 - 3 รับทุนการศึกษา 15,000 , 10,000 และ 5,000 ตามลำดับผู้ที่ชนะเลิศแต่ละรายการ อันดับ 1 - 4 รับทุนการศึกษา 5,000 , 3,000 , 2,000 ,และ1,000 ตามลำดับหากทำลายสถิติแต่ละกลุ่มอายุ รับทุน 10,000 บาท
  • คัดภาคกีฬาเยาวชนกีฬาแห่งชาติ จังหวัดกรุงเทพมหานคร ( 21 - 22 กันยายน 2556 ณ ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์ จ.กทม. )
  • กีฬาสีโรงเรียนอำนวยศิลป์ ( 19 - 20 กันยายน 2556 ณ ร.ร.อำนวยศิลป์) ประชาสัมพันธ์
  • กองพันทหารม้าที่ 4 รักษาพระองค์ ต้านยาเสพติด แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 (ม.พัน 4 รอ.) ( 14-15 ก.ย. 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.พัน 4 รอ. )
  • SANVO SWIMMING DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2013 ครั้งที่ 2 ( 7-8 กันยายน 2556 ณ สระ 25 เมตร )
  • คัดภาค 3 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ จ.สุพรรณบุรี ( 7 - 8 กันยายน 2556 จ.มหาสารคาม )
  • ซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 10 ( 6 กันยายน 2556 )
  • คัดตัวแทนกีฬาเยาวชนแห่งชาติ จังหวัดนครปฐม ( 1 กันยายน 2556 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนนาคประสิทธ์ ) ประชาสัมพันธ์
  • ณ สระว่ายน้ำร.ร.นาคประสิทธ์ เวลา 08.00 น. เตรียมหลักฐานดังนี้ รูปถ่าย ขนาด 1 นิ้ว จำนวน 3 ใบ สำเนาบัตรนักกีฬาจังหวัด 3 ใบ สอบถามรายละอียด อ. ประพันธ์ (ครูเต้ย) 081-3724623 ,089-9191403
  • การแข่งขันว่ายน้ำกีฬาว่ายน้ำ ธรรมศาสตร์ 80 ปี แห่งการสถาปนา ครั้งที่ 1 ประจำปี 2556 ( 30 สิงหาคม - 1 กันยายน 2556 สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสคร์ ศูนย์รังสิต ) มีแข่งขันทุกระยะทาง
  • กีฬานักเรียน นักศึกษา จังหวัดราชบุรี ประจำปี 2556 ( 29 ส.ค. 2556 )
  • การแข่งขันว่ายน้ำ AMATA - YWCA แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 24 - 25 ส.ค. 2556 )
  • บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 24 - 25 ส.ค. 2556 )
  • กีฬาโรงเรียนกีฬาแห่งประเทศไทย ( 23 - 25 ส.ค. 2556 )
  • การแข่งขันว่ายน้ำเทอดพระเกียรติ ร.ร.เตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 12 ( 17 - 18 ส.ค. 2556 จ.นครนายก ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • อบจ.พิจิตร ครั้งที่ 8 ( 17 - 18 ส.ค. 2556 ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • อบจ.-สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่นชิงแชมป์ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ( 10-11 ส.ค. 2556 ณ สระว่ายน้ำ อบจ.ขอนแก่น ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • TACOLA CHAMPIONSHIP ชิงแชมป์ 14 จังหวัดภาคใต้ ครั้งที่ 2 ( 10 - 11 ส.ค. 2556 ตะกั่วป่า จ.พังงา ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • กีฬานักเรียนจังหวัดนครปฐม รับสมัครเฉพาะนักกีฬาที่เรียนในจังหวัดนครปฐม( 4 ส.ค. 2555 ณ ร.ร.นาคประสิทธิ์ จังหวัดนครปฐม )
  • ว่ายน้ำรังษีวิทยาสวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 6 ( 3 ส.ค. 2555 ณ ณ สระว่ายน้ำสิโลอัม โรงเรียนรังษีวิทยา อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ )
  • กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 27 -28 กรกฏาคม 2556 จ.กรุงเทพมหานคร ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • อบจ.กำแพงเพชร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ประจำปี 2556(ชากังราวสวิมมิ่ง ครั้งที่ 8) ( 27 ก.ค. 2556 ณ สระว่ายน้ำ อบจ.กำแพงเพชร )
  • กีฬานักเรียนโรงเรียนกรุงเทพมหานคร ( 25 -26 กรกฏาคม 2556 จ.กรุงเทพมหานคร )
  • กีฬาสถาบันการพลศึกษา( 22 - 24 กรกฏาคม 2556 จ.ชุมพร )
  • อบจ.ลำพูน ชิงแชมป์ภาคเหนือ ( 20 - 21 กรกฏาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลําพูน ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • วลัยลักษณ์ สปริ้นท์ ครั้งที่ 4 ( 20 - 21 กรกฏาคม 2556 ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช )
  • คัดภาค 2 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ จ.สุพรรณบุรี ( 20 - 21 กรกฏาคม 2556 จ.เพชรบุรี อ.ท่ายาง )
  • ภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 19 ( 13 - 14 กรกฏาคม 2556 จ.ราชบุรี ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ผดุงราษฎร์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 13 - 14 กรกฏาคม 2556 จ.พิษณุโลก ) เนื่องจากมีนักกีฬาจำนวนน้อย จึงขอเลื่อนปิดถึงวันที่ 8 ก.ค.นี้
  • ภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 14 ( 6 -7 กรกฏาคม 2556 สระว่ายน้ำมาตรฐาน 50 เมตร สนามกีฬาภูติอนันต์ ถ.สุขุมวิท บางนา กทม.) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • คัดภาค 5 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ จ.สุพรรณบุรี ( 22-23 มิถุนายน 2556 จ.เชียงใหม่ )
  • สามชัย แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 22-23 มิถุนายน 2556 ณ สระว่ายน้ำในร่ม 5 ลู่ ร.ร.สามชัย)
  • กองการบินทหารเรือ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 15 - 16 มิถุนายน 2556 ณ สระว่ายน้ำอู่ราชนาวีมหิดล แสมสาร สัตหีบจ.ชลบุรี )
  • SANVO SWIMMING DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2013 ครั้งที่ 1 ( 15 - 16 มิถุนายน 2556 ณ สระ 25 เมตร 6 ลู่ว่าย ในร่ม)
  • อบจ.แพร่แชมป์เปี้ยนชิพ 2013 ( 8 - 9 มิถุนายน 2556 จ.แพร่) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • คัดภาค 4 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ จ.สุพรรณบุรี ( 8 - 9 มิถุนายน 2556 จ.ตรัง )
  • เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ประจำปี 2556 ( 8 - 9 มิถุนายน 2556 จ.กาญจนบุรี )
  • อบจ.ระยอง แชมป์เปี้ยนชิพ 2013 ( 25-26 พฤษภาคม 2556 จ.ระยอง อ.โอเล่ ) ปิดรับสมัครก่อนกำหนด 11 พ.ค.2556 เวลา 12.00 น.
  • เทศบาลนครนครตรัง ครั้งที่ 11 ( 25 - 26 พฤษภาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำทุ่งแจ้ง จ.ตรัง ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • คัดภาค 1 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ จ.สุพรรณบุรี ( 11 - 13 พฤษภาคม 2556 จ.ปทุมธานี )
  • การแข่งขันกีฬามหานครเกมส์ ประจำปี 2556 ( 8 – 9 พฤษภาคม 2556 ณ สระว่ายน้ำศูนย์เยาวชนกรุงเทพมหานคร ไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง )
  • 16 th THE MALL SWIMMING CUP 2013 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2556 ( 4 - 5 พฤษภาคม 2556 สวนน้ำเดอะมอลล์ สาขางามวงศ์วาน)
  • อิมพีเรียลเชียงใหม่ สวิมมิ่ง เกมส์ ประจำปี 2556 ( 4 - 5 พฤษภาคม 2556 จ.เชียงใหม )
  • กีฬาบุคคลากร ( 3 - 4 พฤษภาคม 2556 จ.ชลบุรี ) ประชุมผู้จัดการทีม 2 พฤษภาคม 2556 เวลา 10.00 น. 27/04/2556
  • อบจ.ภูเก็ต ครั้งที่ 3 ( 27-28 เมษายน 2556 จ.ภูเก็ต )
  • มหาลัยรังสิต แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 27 เมษายน 2556 จ.ปทุมธานี ) เลื่อนปิดรับสมัครถึง 22 เม.ย.นี้ หากครบจำนวน 550 คนจะปิดรับทันที
  • สัมนาโค้ช ( 26 - 28 เมษายน 2556 ณ ร.ร.ศรีวิกรม์ )
  • นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส (24 เมษายน 2556 )
  • NONTHABURI CHAMPIONSHIP 2013 (20 - 21 เมษายน 2556 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนปากเกร็ด สระในร่ม 25 เมตร จัดโดยชมรมว่ายน้ำจังหวัดนนทบุรี)
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำคัดเลือกตัวนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเอเชี่ยนอินดอร์เกมส์ ครั้งที่ 4 ( 9 - 10 เม.ย. 2556)
  • หนองจอกพิทยานุสรณ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 (7 เม.ย. 2556 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนหนองจอกพิทยานุสรณ์)
  • ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ( 5 - 8 เม.ย. 2556)
  • ลับแล แชมป์เปี้ยนชิพ ประจำปี 2556 ( 30 - 31 มีนาคม 2556)
  • พระหฤทัยดอนเมืองแชมป์เปี้ยนชิพต้านภัยยาเสพติด ครั้งที่ 5 ( 30 มีนาคม 2556)
  • ไทยนิยมแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 24 มีนาคม 2556)
  • กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 29 ( 21 - 26 มี.ค. 2556 ณ ม.มหาสารคาม จ.มหาสารคาม)
  • THE MALL SWIMMING CHAMPION SHIP 2012 ครั้งที่ 10 ( 15-17 มี.ค. 2556 ณ สระว่ายน้ำ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ โคราช )
  • คัดเลือกนักกีฬาว่ายน้ำจังหวัดนนทบุรี เพื่อแป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 42 จังหวัดสุพรรณบุรี ( 11 มี.ค. 2556)
  • กีฬากองทัพบก ( 11-12 มี.ค. 2556)
  • Bangkok Prep ( 15 March 2013)
  • Bangkok Swimming 2013 ครั้งที่ 1 ( 9 - 10 มี.ค. 2556)
  • กีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่ 14 พ.ศ. 2556 ( 2 - 4 มี.ค. 2556)
  • ว่ายน้ำผู้สูงอายุ พ.ศ. 2556 ( 2 มี.ค. 2556)
  • Swimming Championship: XI Martin’s Cup ( 23 - 25 ก.พ. 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.อัสสัมชัญ บางนา )
  • ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2556 ( 16 - 17 ก.พ. 2556 ) ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนเมืองพัทยา11(มัธยมสาธิตพัทยา)
  • ชมรมว่ายน้ำจังหวัดนครศรีธรรมราช แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 16 - 17 ก.พ. 2556 ณ สระว่ายน้ำร.ร. เบญจมราชูทิศ จ. นครศรีธรรมราช)
  • อบรมผู้ตัดสินกีฬาว่ายน้ำภาคอีสาน ( เลื่อนจาก 16 - 17 เป็นวันที่ 23 - 24 ก.พ. 2556 ณ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ) 16/02/2556
  • ปิดรับสมัควันอาทิตย์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2556ส่งใบสมัครได้ที่ นายธนวัฒน์ สู่สุข 1242/2 สานน้ำเดอะมอลล์นครราชสีมา ต.ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา 30000 E - mail ; Tanawatmsc@hotmail.co.th หรือ โทร 086 – 2526047
  • การแข่งขันว่ายน้ำกีฬานักเรียน ชิงถ้วยรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ( 15 - 17 ก.พ. 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสคร์ ศูนย์รังสิต )
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำคัดเลือกตัวนักกีฬาเข้าร่วมโครงการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเอเชี่ยนอินดอร์เกมส์ ครั้งที่ 4 ( 9 - 10 ก.พ. 2556 ณ สระว่ายน้ำ ม.อัสสัมชัญ วิทยาเขตสุวรรณภูมิ )
  • กีฬามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 29 ( 5 - 6 ก.พ. 2556 )
  • CJ sportclub แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 2 - 3 ก.พ. 2556 ณ สระว่ายน้ำ CJ sportclub ) สำหรับเยาวชนมือใหม่
  • กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งประเทศไทย ( 29 มกราคม - 2 กุมพาพันธ์ 2556)
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำกีฬา สพฐ ทั่วประเทศ ( 22 - 25 ม.ค. 2556 ณ เดอะมอลล์ นครราชสีมา )
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำสัมพันธ์ฆราวาสคาทอลิกอัครสังฆฆณฑลกรุงเทพฯ ( 20 ม.ค. 2556 )
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 6 ประปี 2556 ( 19 - 20 ม.ค. 2556 )
  • กีฬามหาวิทยาลัย ครั้งที่ 40 ( 11 - 16 ม.ค. 2556 ณ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตชลบุรี)
  • คัดกีฬา สพฐ ภาคกลาง ( 24 - 25 ธ.ค. 2555  ณ จ.ชลบุรี)
  • คัดกีฬา สพฐ ภาคเหนือ  ( 22 - 23 ธ.ค. 2555  ณ จ.นครสวรรค์)
  • คัดกีฬา สพฐ ภาคใต้ เบญจมราชูทิศ  ( 22 - 23 ธ.ค. 2555  ณ จ.นครศรีธรรมราช)
  • คัดกีฬา สพฐ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ  ( 20 - 21 ธ.ค. 2555  ณ จ.มหาสารคาม)
  • กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 41 ( 10 - 15 ธ.ค. 2555  ณ สระว่ายน้ำ ม.แม่โจ้ จ.เชียงใหม่ ่)
  • ประชุมผู้จ้ดการทีม วันที่ 9 ธ.ค.2555 เวลา 13.30 น.
  • สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่1 ( 15 ธ.ค. 2555  ณ สระว่ายน้ำสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ่)
  • ม.อาเซี่ยน  ( 16 - 19 ธ.ค. 2555  ณ ประเทศลาว)
  • ลูกช้างคัพ ( 8 ธ.ค. 2555  ณ สระว่ายน้ำไทย-ญี่ปุ่นดินแดง)
  • อบจ.แพร่ช่อแฮสวิมมิ่งเกมส์ ครั้งที่ 6 ( 8 - 9 ธ.ค. 2555  ณ สระว่ายน้ำ อบจ.แพร่)
  • ว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติด เทิดไท้องค์ราชันย์ ประจำปี 2555  ( 9 ธ.ค. 2555  ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี กรุงเทพมหานคร ่)
  • ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 2 ธันวาคม 55 )
  • RBSC ( 1 - 2 ธันวาคม 2555 )
  • อบจ.สุราษฎร์ธานี-เทพมิตร แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 1 - 2 ธันวาคม 2555 )
  • คัดเลือกกีฬานักเรียนเขตการแข่งขันที่ 6 ( 29 - 30 พฤศจิกายน 2555 จ.พิจิตร )
  • กีฬาระหว่างโรงเรียนส่วนกลาง ประจำปี ๒๕๕๕ (26 - 30 พฤศจิกายน 2555 )
  • อำนวยศิลป์ธนบุรี แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 24 - 25 พ.ย. 2555 ณ.สระว่ายน้ำ ร.ร.อำนวยศิลป์ธนบุรี
  • 15 th THE MALL SWIMMING CUP 2012 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2555 (17 - 18 พ.ย. 2555 สวนน้ำเดอะมอลล์ สาขางามวงศ์วาน)
  • คัดภาค 1 เยาวชนแห่งชาติ (16 - 18 พ.ย. 2555  จ.ชลบุรี)
  • สมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 7 (10 - 11 พฤศจิกายน 2555 ) ปิดรับสมัครถึง 24.00 น.วันนี้ 2/11/2555
  • อบจ.กระบี่ SWIMMING SWIMMING CHAMPIONSHIP CHAMPIONSHIP ชิงแชมป์ ภาคใต้ ครั้งที่ 3 ( 10 - 11 พฤศจิกายน 2555 )
  • คัดภาค 4 เยาวชนแห่งชาติ ( 4 - 5 พ.ย. 2555 จ.ตรัง )
  • คัดภาค 2 เยาวชนแห่งชาติ ( 24 - 25 ต.ค. 2555 จ.นครปฐม )
  • THE MALL SWIMMING CHAMPION SHIP 2012 ครั้งที่ 10 ( 27-28 ต.ค. 2555 ณ สระว่ายน้ำ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ โคราช )
  • อัสสัมชัญ ธนบุรี ฉลองครบรอบ 50 ปี ( 27 - 28 ต.ค. 2555 )
  • คัดภาค 5 เยาวชนแห่งชาติ ( 27-28 ต.ค. 2555  จ.เชียงใหม่ ) ประชาสัมพันธ์
  • สมิหลา-นาวี แชมเปี้ยนชิพ (samila-navy championship) ( 20 - 21 ต.ค. 2555 )
  • แม่โจ้โอเพ่น ครั้งที่ 3 ( 20 - 21 ต.ค. 2555 )
  • กีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 37 (21-22 ตุลาคม 55 )
  • เบญจาสีติ ครั้งที่ 21 (20 ตุลาคม 55 )
  • คัดภาค 3 เยาวชนแห่งชาติ (19 - 20 ต.ค. 2555 จ.อุบลราชธานี)
  • นาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 13 -14 ตุลาคม 55 )
  •  อบรมผู้ฝึกสอนว่ายน้ำภาคใต้ ( 13 -14 ตุลาคม 55 )
  •  ค่ายกีฬาว่ายน้ำเยาวชนดาวรุ่งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ( 12 -15 ตุลาคม 55 )
  •  ขอเชิญผู้ฝึกสอนภาคตะวันออกเฉียงเหนือทุกท่าน...!เข้าร่วมอบรมผู้ฝึกสอนว่ายน้ำ ( 5 -7 ตุลาคม 2555 )
  • BANGKOK CHRISTIAN COLLEGE 160 th ANNIVERSARY SWIMMING CHAMPIONSHIP ( 6-7 October 2012 )
  • แข่งขันว่ายน้ำฉลองครบรอบ 160 ปี โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน ( 6-7 ตุลาคม 55 ) รับสมัครจำนวนจำกัดสำหรับสโมสรในประเทศ รางวัลสโมสรยอดเยี่ยมอันดับ 1 รับทุนการศึกษา 20,000 บาท รางวัลสโมสรยอดเยี่ยมอันดับ 2 รับทุนการศึกษา 15,000 บาท รางวัลสโมสรยอดเยี่ยมอันดับ 3 รับทุนการศึกษา 10,000 บาท เจ้าภาพสละสิทธิ์รางวัลสโมสร
  • ประชาสัมพันธ์การคัดเลือกนักกีฬาว่ายน้ำตัวแทนกรุงเทพมหานคร การคัดเลือกนักกีฬาว่ายน้ำตัวแทนกรุงเทพมหานคร
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์จังหวัดกรุงเทพมหานคร ( 26 กันยายน 2555  ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาประชานิเวศน์ )
  • การแข่งขันว่ายน้ำ P.S.C   Championship     ครั้งที่  1 ( 22 - 23 กันยายน 2555  ณ สระว่ายน้ำอบจ.ภูเก็ต ศูนย์กีฬาสะพานหิน  จังหวัดภูเก็ต )
  • เทศบาลเนินพระ ระยอง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ ๑ เฉลิมพระเกียรติ ๘๔ พรรษา ( 22 - 23 กันยายน 2555  ณ สระว่ายน้ำอบจ.ระยอง ภายในสนามกีฬากลางจังหวัด )
  • คัดภาคกลาง 1 กีฬาแห่งชาติ ( 14 - 16 กันยายน 2555 ณ จ.ชลบุรี )
  • Suphanburi Sports School Swimming Championship 2012 ( 15 - 16 กันยายน 2555  ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี )
  • IM KNOCK OUT 2012 ( 9 กันยายน 2555  ณ สระว่ายน้ำ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต)
  • ภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 12 ( 8 - 9 กันยายน 2555  สระว่ายน้ำมาตรฐาน 50 เมตร สนามกีฬาภูติอนันต์ ถ.สุขุมวิท บางนา กทม.)
  • คัดภาค 4 กีฬาแห่งชาติ ( 8 - 9 กันยายน 2555  ณ จ.สุราษฎร์ธานี) ประชุมผู้จัดการทีม 7 ก.ย. เวลา 18.00 น.
  • กีฬานักเรียนจังหวัดนครปฐม ประจำปี 2555 ( 8 กันยายน 2555 )
  • ซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 7 กันยายน 55 )
  • B-ING DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2012 ครั้งที่ 2( 1 - 2 ก.ย. 2555 ม.ราชภัฏจัทรเกษม)
  • ว่ายน้ำสูงอายุชากังราว Swimming Cup ครั้งที่ 1 (ริมปิง)( ณ จ.กำแพงเพชร ) เปลี่ยนวันแข่งขันเป็น 1 ก.ย. 2555 เวลา 17.30 น.
  • ชากังราว Swimming Cup ครั้งที่ 7 (ริมปิง)( 1 - 2 ก.ย. 2555 ณ จ.กำแพงเพชร )
  • กีฬานักเรียนโรงเรียนกรุงเทพมหานคร ( 28 - 29 ส.ค. 2555 )
  • ว่ายน้ำรังษีวิทยาสวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 5 ( 25 ส.ค. 2555 ณ ณ สระว่ายน้ำสิโลอัม โรงเรียนรังษีวิทยา อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ )
  • บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ( 25 - 26 ส.ค. 2555 ณ ร.ร.บอสโกพิทักษ์ )
  • คัดภาคเหนือกีฬาแห่งชาติ ( 18 - 19 ส.ค. 2555 ณ สระว่ายน้ำ 700 ปี )
  • การแข่งขันว่ายน้ำเทอดพระเกียรติ ร.ร.เตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 11 ( 18-19 ส.ค. 2555 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก )
  • คัดภาคกลาง 2 กีฬาแห่งชาติ ( 18-19 ส.ค. 2555 ณ ร.ร.สิรินทร จ.นครปฐม )
  • กีฬาสี ร.ร.อำนวยศิลป์ ( 15 - 16 ส.ค. 2555 ณ สระว่ายน้ำ ร.ร.อำนวยศิลป์ )
  • อบจ.ขอนแก่น – มหาวิทยาลัยขอนแก่น - สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ชิงแชมป์ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ( 11-12 ส.ค. 2555 ณ สระว่ายน้ำสนามกีฬากลางจ.ขอนแก่น )
  • อบจ.พิจิตร ครั้งที่ 7 ( 28 - 29 กรกฏาคม 2555 ณ จ.พิจิตร (สระ 50 ม. )คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • กีฬาสถาบันการพลศึกษา ( 27 - 29 ก.ค. 2555 ณ จ.อุดรธานี )
  • วลัยลักษณ์ ครั้งที่ 3 ( 21 - 22 กรกฏาคม 2555  ณ สระว่ายน้ำ ม.วลัยลักษณ์นครศรีธรรมราช) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • อบจ.ลำพูน ชิงแชมป์ภาคเหนือ ( 21 - 22 กรกฏาคม 2555 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลําพูน ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 21 - 22 กรกฏาคม 2555 สระว่ายน้ำกองทัพอากาศ โรจนนิล อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี (สระ 50 ม. 10 ลู่ว่าย)คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ดาวรุ่งเมืองโอ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( เลื่อนจาก 5 - 6 พฤษภาคม เป็น 14 - 15 กรกฏาคม 2555 ณ CJ sportclub อ.โพธาราม จ.ราชบุรี ) 20/03/2555
  • สองแควสวิมมิ่ง ครั้งที่ 4 ประจำปี 2555 ( 7 - 8 กรกฎาคม 2555 ณ ร.ร.เตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ จ.พิษณุโลก ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 18 ( 30 มิ.ย. - 1 ก.ค. 2555 ทหารช่างราชบุรี คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • 14th THE MALL SWIMMING CUP 2012 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2555 (30 มิ.ย. - 1 ก.ค. 2555 สวนน้ำเดอะมอลล์ สาขางามวงศ์วาน)
  • 15TH THAILAND SPORTS SCHOOL GAMES 2012 ( 17 - 19 มิ.ย. 2555 จ.อุบล
  • B-ing Swimming Division Circuit Super Q 2012 ครั้งที่ 1( 16-17 มิ.ย. 2555 ร.ร.สวนกุหลาบนนทบุรี)
  • SRU Sprint ชิงแชมป์ 14 จังหวัดภาคใต้ ครั้งที 2 ประจำปี 2555 ( 16-17 มิ.ย. 2555 ณ สระว่ายน้ำกรดเกล้า มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี
  • อบจ.แพร่แชมป์เปี้ยนชิพ 2012 ( 9 - 10 มิ.ย. 2555 ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ว่ายน้ำมหกรรมกีฬาผู้อาวุโสนานาชาติเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ( 9 มิ.ย. 2555 )
  • ว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติด ครั้งที่ 1 ประจำปี 2555 ( 3 มิ.ย. 2555 ณ สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี กรุงเทพมหานคร)
  • กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 28 พ.ค. - 2 มิ.ย.2555 ณ จ.ภูเก็ต ) ประชุมผู้จัดการทีม 27 พฤษภาคม 2555 เวลา 14.00 น ณ ร.ร.สตรีภูเก็ต อาคาร 3 ชั้น 2
  • เพชรเกษม 3 แชมเปี้ยนชิพครั้งที่ 7 ( 19 - 20 พฤษภาคม 2555 )
  • เยาวชนระหว่างสโมสร ครั้งที่ 33 ( 19 - 20 พฤษภาคม 2555 ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • เทศบาลนครตรังแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 10 ( 19 - 20 พฤษภาคม 2555 ณ จ.ตรัง ) คัดเลือก IM KNOCK OUT 28/04/2555
  • ทองผาภูมิ แชมป์เปี้ยนชิพ 2555 ( 12 - 13 พฤษภาคม 2555 ณ สระว่ายน้ำในร่มเทศบาลทองผาภูมิ จ.กาญนบุรี )
  • จันทบุรี แชมปืเปี้ยนชิพ ประจำปี 2555 ( 5 - 6 พฤษภาคม 2555 ) ณ สระว่ายน้ำเทศบาล อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี
  • DEP. Chiang Rai Swimming Open 2555 “ ครั้งที่ 1 ( 5 - 6 พฤษภาคม 2555 ) ณ สระว่ายน้ำ Swimming Home อ.เมือง จ.เชียงราย ประชาสัมพันธ์
  • กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 39 ( 2 - 7 พฤษภาคม 2555 ณ จ.สงขลา ) ประชุมผู้จัดการทีม 1 พฤษภาคม 2555 เวลา 14.00 น ณ ห้องประชุม 210 ชั้น 2 สำนักงานอธิการบดี ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่
  • กีฬาเทศบาลนครแหลมฉบัง ประจำปี 2555 (28 - 29 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำเทศบาลแหลมฉบัง จ.ชลบุรี
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (Thailand Open Championships 2012) (26 - 29 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย (หัวหมาก) 19 มี.ค.2555
  • แสมดำ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 22 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนวัดแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
  • อบจ.ภูเก็ต โอเพ่น ครั้งที่ 2 ( 21-22 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำ อบจ.ภูเก็ตคัดเลือก IM KNOCK OUT
  • มหกรรมกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 21 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ จังหวัดฉะเชิงเทรา
  • กีฬาบุคคลากร ประจำปี 2555 (19 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช
  • การแข่งขันว่ายน้ำต้านยาเสพติด ชิงถ้วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปี 2555 คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย ( 6 - 8 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย 10/03/2555
  • พิษณุโลก สวิมมิ่ง คัพ ครั้งที่ 5 ( 7 - 8 เม.ย. 2555 ณ สระว่ายน้ำ อบจ.พิษณุโลก )
  • กีฬาผู้สูงอายุ ประจำปี 2555 ( 8 เมษายน 2555 ) ณ สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย
  • อบจ.นนทบุรีแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 31 มี.ค. - 1 เม.ย. 2555 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนปากเกร็ด สระในร่ม 25 เมตร จัดโดยชมรมว่ายน้ำจังหวัดนนทบุรี)
  • THE MALL โคราช ( 31 มี.ค. - 1 เม.ย. 2555 ณ สระว่ายน้ำ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ โคราช ) คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่ 30 ( 23 - 25 มีนาคม 2555 ณ จังหวัด ขอนแก่น)
  • ชิงแชมป์ประเทศไทยรอบคัดเลือก ภาคเหนือ ( 24 - 25 มีนาคม 2555 ณ สระว่ายน้ำ ม.แม่โจ้ อ. สันทราย จ. เชียงใหม่่)คัดเลือก IM KNOCK OUT
  • ไทยนิยมแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 25 มีนาคม 2555 ณ สระว่ายน้ำ ร.ร.ไทยนิยมสงเคราะห์ )
  • กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 40 ( 6 - 11 มีนาคม 2555 ณ จ. ขอนแก่น) ประชุมผู้จัดการทีม 5 มีนาคม เวลา 14.00 น. ณ ห้องประชุม ร.ร.โสตศึกษาขอนแก่น (ตรงกันข้ามสนามกีฬา)
  • กระบี่อำมาตย์ Sprinter ชิงแชมป์ 14 จังหวัดภาคใต้ ครั้งที 1 ประจำปี 2555 ( 17 - 18 มีนาคม 2555 ณ จ. กระบี่)
  • คัดเลือกนักกีฬาว่ายน้ำเป็นตัวแทนกรุงเทพมหานครเข้าร่วมการแข่งขันกีฬายุวชนโลก ครั้งที่ 46 (สระว่ายน้ำศูนย์กีฬาประชานิเวศน์) ( 18 มีนาคม 2555่่)
  • Swimming Championship: X Martin’s Cup( 25 - 26 กุมภาพันธ์ 2555 )
  • เบญจมราชูทิศ แชมเปียนชิพ ครั้งที่ 4 ( 18-19 กุมภาพันธ์ 2555 )
  • CJ sportclub แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่1( 12 ก.พ. 55 ณ จ.ราชบุรี) สำหรับเยาวชนมือใหม่
  • ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2555 ( 11 - 12 ก.พ. 2555 ) ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนเมืองพัทยา11(มัธยมสาธิตพัทยา)
  • 13 th RBSC Invitational Swim Meet ( 11 - 12 ก.พ. 2555 ) ณ สระว่ายน้ำราชกรีฑาสโมสร
  • สามารถใช้สถิติเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันชิงแชมป์ประเทศไทยได้
  • อบรมผู้ตัดสิน ภาคกลาง 2 ( 4 - 5 ก.พ. 2555 ณ CJ sportclub อ.โพธาราม)
  • สมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 6 ( 4 - 5 ก.พ. 2555 )
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 5 ประปี 2555 ( 4 - 5 ก.พ. 2555)
  • กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งประเทศไทย ( 24 - 28 มกราคม 2555 ) ประชุมผู้จัดการทีม 23 ม.ค. ประชาสัมพันธ์
  • หนองจอกพิทยานุสรณ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 22 มกราคม 55 )
  • ่ว่ายน้ำการกุศลเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาอุทกภัยน้ำท่วม ( 14 มกราคม 55 ณ สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย หัวหมาก)
  • กีฬา สพฐ เกมส์ ชิงชนะเลิศทั่วประเทศ ( 7 - 10 มกราคม 55 ณ.สระว่ายน้ำ โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี)
  • กีฬาแห่งชาติ (ณ จ.ขอนแก่น)รายชื่อนักกีฬารอบ 2
  • คัดกีฬาเยาวชน ภาคกลาง 1 ( 23 - 25 ธันวาคม 2554 จ.ชลบุรี)
  • คัดกีฬาเยาวชน ภาคกลาง 2 ( 24 - 25 ธันวาคม 2554 จ.ประจวบคีรีขันธ์)
  • ชิงแชมป์ประเทศไทย ภาคเหนือ ( 24 - 25 ธันวาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำราชภัฎ จ.เชียงราย )คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทยภาคเหนือ
  • อบรมผู้ฝึกสอนภาคเหนือ ( 22 - 23 ธันวาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำราชภัฎ จ.เชียงราย )คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทยภาคเหนือ
  • เพชรบูรณ์ สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 1 (ชิงแชมป์ประเทศไทย ภาคเหนือตอนล่าง) ( 10 - 11 ธันวาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำสถาบันพลศึกษา จ.เพชรบูรณ์ )คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทยภาคเหนือ
  • สมาคมหนังสือพิมพ์และสื่อมวลชนจังหวัดระยอง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ ๑ เฉลิมพระเกียรติ ๘๔ พรรษา ( 10 - 11 ธันวาคม 2554 )
  • อบจ.สุราษฎร์ธานี-เทพมิตร ( 3- 4 ธันวาคม 2554 )คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทยภาคใต้
  • คัดเลือกกีฬานักเรียนภาคเหนือ (26 พฤศจิกายน 2554 ณ. จ.เชียงราย )
  • คัดเลือกกีฬานักเรียนภาคเหนือตอนล่าง (26 - 27 พฤศจิกายน 2554 ณ. จ.กำแพงเพชร )
  • คัดเลือกกีฬานักเรียนภาคใต้ (26 - 27 พฤศจิกายน 2554 ณ. จ.ชุมพร )
  • 26 SEA GAMES INDONISIA 2011
  • อบจ.กระบี่ โรงเรียนโภคาพานิชย์นุกูลมูลนิธิกระบี่ (12 - 13 พฤศจิกายน 2554 ณ.สระว่ายน้ำ โรงเรียนโภคาพานิชย์นุกูลมูลนิธิกระบี่ )
  • คัดภาคกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ภาคใต้ ( 25 - 26 ตุลาคม 54 ณ ร.ร.สอาดเผดิม จ.ชุมพร) ประชุมผู้จัดการทีมวันที่ 24 เวลา 17.30 น. ณ ห้องประชุม ร.ร.สอาดเผดิม
  • ดาวิซาร่าฝาง ต้อนรับลมหนาว ชิงแชมป์ภาคเหนือ ครั้งที่ 1 (16 ตุลาคม 54 ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย สระ 25 ม.
  • เดอะมอลล์โคราช สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ 2011 ครั้งที่ 8 (22 - 23 ตุลาคม 54 ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
  • แม่โจ้ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ ( 22 - 23 ตุลาคม 54 ) FAX คุณไพบูลย์  053-248679  เบอร์มือถือ 081-530-0700
  • คัดภาค 5 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ ( 24 - 25 ตุลาคม 54 ) เปลี่ยนแข่งขัน 2 วัน
  • 7th AASF ASIAN Age Group Championship 2011 (9 - 12 ตุลาคม 54 ) ขอขอบคุณ อ.ศักดิ์ชัย และ อ.ทศพร
  • นาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 8 - 9 ตุลาคม 54 ) เลื่อนปิดรับสมัคร 5 ต.ค.นี้
  • ดาราสมุทร แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 (1 - 2 ตุลาคม 54 ) รับสมัครจำนวนจำกัด
  • SRU Sprint ครั้งที่ 1 ( 24 - 25 ก.ย. 2554 ณ สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี)
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์ภาคใต้ ( 10 - 11 ก.ย. 2554 ณ จ.ตรัง)
  • ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 10 ก.ย. 2554 )
  • ซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 8 ( 9 ก.ย. 2554 )
  • ลูกช้างคัพ( 4 ก.ย. 2554 )
  • B-ING DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2011 ครั้งที่ 2( 3 - 4 ก.ย. 2554 ม.ราชภัฏจัทรเกษม)
  • เขลางค์นคร แชมเปี้ยนชิพ ประจำปี 2554( 3 - 4 ก.ย. 2554 จ.ลำปาง)
  • Suphanburi – Finis Hydro Sport Swimming Championship 2011( 3 - 4 ก.ย. 2554 จ.สุพรรณบุรี)
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์ภาคกลาง1 ( 30 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.สตรีวิทยา2 )
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์ภาคกลาง 2 ( 30 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.อยุธยาวิทยาลัย )
  • โลมาพัทลุง ( 27 - 28 ส.ค. 2554 ณ จังหวัดพัทลุง )
  • ชิงถ้วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปี 2554 พร้อมทุนการศึกษา ( 27 - 28 ส.ค. 2554 ณ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต)
  • การแข่งขันว่ายน้ำบอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 27 - 28 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.บอสโกพิทักษ์ )
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์ภาคเหนือ ( 26 - 28 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.ส่วนบุญโญ จ.ลำพูน)
  • สอบถามรายละเอียดต่าง คุณไพบูลย์ 081-530-0700
  • กีฬานักเรียน จังหวัดชลบุรี ( วันที่ 25 ส.ค.54 )ณ สระว่ายน้ำอบจ.ชลบุรี
  • การแข่งขันว่ายน้ำเทอดพระเกียรติ ร.ร.เตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 10 ( 20 - 21 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก )
  • ว่ายน้ำรังษีวิทยาสวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 4 ( 20 ส.ค. 2554 ณ ณ สระว่ายน้ำสิโลอัม โรงเรียนรังษีวิทยา อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ )
  • สพฐ เกมส์ ชิงแชมป์ภาคกลาง1 ระดับจังหวัดกรุงเทพมหานคร( 20 ส.ค. 2554 ณ ร.ร.สตรีวิทยา2 ) อายุ 12 / 15 /18 ปี
  • ชากังราว Swimming Cup ครั้งที่ 6 (ริมปิง)( 13 - 14 ส.ค. 2554 ณ จ.กำแพงเพชร )
  • ราชนาวีสัตหีบ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 12 - 13 ส.ค. 2554 ณ ฐานทัพเรือสัตหีบ )
  • กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 36( 11 - 13 ส.ค. 2554 ณ เชียงใหม่ )
  • ทดสอบเวลา สมาคมว่ายน้ำแห่งประเทศไทย ( 5 - 7 สิงหาคม 2554 )
  • วังไกลกังวล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2( 6 - 7 สิงหาคม 2554 ณ ร.ร.ไกลกังวล หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ ) สอบถามรายละเอียด คุณจูน 086-555-5299
  • คัดภาค 4 กีฬาแห่งชาติ จังหวัดสงขลา( 30 - 31 ก.ค. 2554 )
  • 14TH THAILAND SPORTS SCHOOL GAMES 2011 ( 23-25 ก.ค. 2554 ณ สุพรรณบุรี )
  • วลัยลักษณ์ สปริ้นท์ ครั้งที่ 2 ( 23 - 24 ก.ค. 2554 ม.วลัยลักษณ์จังหวัดนครศรีธรรมราช )
  • กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 23 - 24 ก.ค. 2554 )
  • คัดภาค 5 กีฬาแห่งชาติ จังหวัดสุโขทัย ( 18 - 20 ก.ค. 2554 )
  • อบจ.ลำพูน ชิงแชมป์ภาคเหนือ( 16 - 17 ก.ค. 2554 ) รางวัลพิเศษนวดสปา สำหรับผู้ฝึกสอนที่ส่งนักกีฬา 10 ทีมแรก
  • คัดภาค 3 กีฬาแห่งชาติ จังหวัดอุดรธานี( 16 - 17 ก.ค. 2554 )
  • คัดภาค 1 กีฬาแห่งชาติ จังหวัดฉะเชิงเทรา( 15 - 17 ก.ค. 2554 )
  • คัดภาค 2 กีฬาแห่งชาติ จังหวัดประจวบคิรีขันธ์ ( 13 - 14 ก.ค. 2554 )
  • โรงเรียนประชาราชบำเพ็ญ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 10 ก.ค. 2554 ) รับสมัครจำนวนจำกัดสมัครก่อนได้ก่อน
  • ภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 12 ( 9 - 10 ก.ค. 2554 )
  • IM KNOCK OUT 2011( 2 ก.ค. 2554 )
  • ชิงถ้วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปี 2554 พร้อมทุนการศึกษา( 25 - 26 มิ.ย. 2554 ) ใช้ผลแข่งขันคัดเลือกซีเกมส์
  • ภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 17 ( 18 - 19 มิ.ย. 2554 ทหารช่างราชบุรี)
  • องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ 2011 ( 18 - 19 มิ.ย. 2554 ) รับสมัครจำนวนจำกัด สมัครก่อนได้ก่อน เฉพาะระบบออนไลน์
  • B-ING DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2011 ครั้งที่ 1( 11-12 มิ.ย. 2554 ร.ร.สวนกุหลาบนนทบุรี)
  • ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2554 ( 11-12 มิ.ย. 2554 พัทยา จ.ชลบุรี)
  • 13th THE MALL SWIMMING CUP 2011 ( 4 - 5 มิ.ย. 2554 สวนน้ำเดอะมอลล์ สาขางามวงศ์วาน)
  • ไทยนิยมแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 28 - 29 พฤษภาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำ ร.ร.ไทยนิยมสงเคราะห์ ) เลื่อนปิดรับสมัคร เพราะนักกีฬาน้อย แต่จัดแข่งขันแน่นอน
  • คัดเลือกตัวแทน กรุงเทพมหานคร กีฬาแห่งชาติ และคัดนักเรียนอาเซียน ( 21 - 22 พฤษภาคม 2554) ประชาสัมพันธ์
  • เยาวชนระหว่างสโมสร ครั้งที่ 32 ( 21 - 22 พฤษภาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำจุฬาภรวลัยลักษณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ )
  • TISAC Primary Swim Meet ( 19 พฤษภาคม 2554่ )
  • VISION CIRCUIT แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 14 พฤษภาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำVISION ซ.วัชรพล รามอินทรา )
  • อบจ.พิจิตร ครั้งที่ 6 ( 14 - 15 พฤษภาคม 2554 ณ จ.พิจิตร ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติด ครั้งที่ 3 ( 7 พฤษภาคม 2554 ณ สระว่ายน้ำกองทัพอากาศ โรจนนิล อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี สระ25 และ 50 ม.แข่งขันพร้อมกัน )
  • บางปู ครั้งที่ 1 ( 7 - 8 พฤษภาคม 2554 จ.สมุทรปราการ )
  • อิมพีเรียล แชมเปี้ยนชิพ ( 30 เมษายน - 1 พฤษภาคม 2554 จ.เชียงใหม่ ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ทองผาภูมิ แชมป์เปี้ยนชิพ 2554 ( 30 เมษายน - 1 พฤษภาคม 2554 จ.กาญนบุรี )
  • โคราชสปริ๊นเตอร์ สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ประจำปี 2554 ( 23 - 24 เมษายน 2554 ณ จ.นครราชสีมา ) คัดเลือก IM KNOCK-OUT
  • กีฬาเทศบาลนครแหลมฉบัง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2554( 23 - 24 เมษายน 2554 ณ เทศบาลแหลมฉบัง จ.ชลบุรี )
  • มหกรรมกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 8 ( 16 เมษายน 2554่ )
  • Thailand Open Championship 2011 (มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ) ( 6 - 10 เมษายน 2554 ) คัดเลือก IM KNOCK-OUT
  • ดาวรุ่งเมืองโอ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 (2 - 3 เมษายน 54 ณ ค่ายบุรฉัตร ทหารช่างราชบุรี จ.ราชบุรี)
  • กีฬาว่ายน้ำ พิษณุโลก สวิมมิ่ง คัพ ครั้งที่ 3 (2 - 3 เมษายน 54 ณ จ.พิษณุโลก)
  • พระหฤทัยดอนเมือง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 26 มีนาคม 2554 ณ ร.ร.พระหฤทัยดอนเมือง)
  • กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 27 ( 23 - 28 มีนาคม 2554 ณ ร.ร.ลับแลพิทยาคม จ.อุตรดิตถ์)
  • กองทัพภาคที่ 3 สวิมมิ่ง ครั้งที่ 3 ณ สระว่ายน้ำค่ายนเรศวร จ.พิษณุโลก (19-20 มี.ค. 2554)
  • ชิงแชมป์ภาคกลาง 1 ( 19 - 20 มีนาคม 2554 ณ ชลบุรี) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • Swimming Championship: IX Martin’s Cup ( 12 - 13 มีนาคม 2554 ณ ศูนย์กีฬาทางน้ำ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ วิทยาเขตสุวรรณภูมิ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำผู้สูงอายุชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ( 12 มีนาคม 2554 )
  • ชิงแชมป์ภาค 5 ( 12 - 13 มีนาคม 2554 ณ ม.แม่โจ้ เชียงใหม่) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ชิงแชมป์ภาคกลาง 2 ( 12 - 13 มีนาคม 2554 ณ ทหารช่างราชบุรี) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • กีฬากองทัพบก ( 7 - 8 มีนาคม 2554 ณ ทหารช่างราชบุรี)
  • มหกรรมกีฬาบ้านฉาง อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ( 12 - 13 ก.พ. 2554 )
  • ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 6 ก.พ. 2554 )
  • การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 4 ประปี 2554 ( 29 -30 ม.ค. 2554 ี)
  • ต้านภัยยาเสพติด ชิงถ้วยอธิบดีม.ธรรมศาสตร์ ครั้งที่ 1 ปี 2554 ( 28 - 29 ม.ค. 2554 ี) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • กีฬาคนพิการแห่งประเทศไทย ( 25-27 ม.ค. 2554 จ.ชลบุรี)
  • กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_32 ( 20-24 ม.ค. 2554 จ.เพชรบุรี )
  • เพชรเกษม3 แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 23 ม.ค. 2554 )
  • กีฬาว่ายน้ำสัมพันธ์กลุ่ม ร.ร.ฆราวาสคาทอลิกอัครสังฆมณพล กรุงเทพฯ ( 22 ม.ค. 2554 ณ ร.ร.จันทศิริวิทยา)
  • เบญจมราชูทิศ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 15 - 16 ม.ค. 2554 จ.นครศรีธรรมราช) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 38 (ณ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 15 -20 ม.ค. 2554 )
  • ปรี อุตรดิตถ์เกมส์ ( 25 -26 ธันวาคม 2553 )
  • 10 th FINA WORLD SWIMMING CHAMPIONSHIPS (25 M)15 - 19 ธันวาคม 2553 ณ DUBAL )
  • กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 39 ( 10 -15 ธันวาคม 2553 ณ จ.ชลบุรี )
  • ผลการแข่งขัน พิกุล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 13 ( 4 - 5 ธันวาคม 2553 )
  • ผลการแข่งขัน NONTHABURI SWIMMING CUP 2010 ครั้งที่ 3 ( 27 - 28 พฤศจิกายน 2553 ณ.สระว่ายน้ำ ร.ร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี)
  • ผลการแข่งขัน อำนวยศิลป์ธนบุรี แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 27 - 28 พฤศจิกายน 2553 ณ.สระว่ายน้ำ ร.ร.อำนวยศิลป์ธนบุรี )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.สุราษฎร์-เทพมิตร ( 4 - 5 ธันวาคม 2553 ณ สุราษฎร์ธานี์) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 5 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 24 - 26 พฤศจิกายน 53 จ.เชียงราย)
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนโรงเรียนกรุงเทพมหานคร ( 25-26 พฤศจิกายน 2553 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียน-นักศึกษา จังหวัดนนทบุรี ประจำปี 2553 ( 22-23พฤศจิกายน 2553 )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.  กระบี่ SWIMMING  CHAMPIONSHIPชิงแชมป์  14  จังหวัดภาคใต้  ครั้งที่ 1  ประจำปี  2553  ( 20-21 พฤศจิกายน 2553 ณ.สระว่ายน้ำ ร.ร.โภคาพาณิชย์นุกูลมูลนิธิกระบี่ )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำชิงชนะเลิศสระจุฬาภรณวลัยลักษณ์ ครบรอบปีที่ 32 ( 20-21 พฤศจิกายน 2553 )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำกีฬานักเรียน โครงการกีฬาสร้างคน คนสร้างชาติ “สพม. กรุงเทพมหานคร เกมส์” ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2553 ( 17 - 18 พ.ย.2553 ณ.สระว่ายน้ำ โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการ ) >
  • ผลการแข่งขัน12th THE MALL SWIMMING CUP ประจำปี 2010( 13 - 14 พ.ย.2553 ณ.สระว่ายน้ำ THE MALL สาขางามวงศ์วาน ) >
  • ผลการแข่งขันคัดภาค 1 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 6 - 8 พ.ย.53 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนจังหวัดภูเก็ต ( 6 พ.ย.53 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาภายในกองทัพเรือ ( 6-7 พ.ย.53)
  • ผลการแข่งขัน สมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 5 ( 6-7 พ.ย.53)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 2 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 30 - 31 ตุลาคม 53 จ.อยุธยา )
  • ผลการแข่งขัน ราชตฤณมัยชาเลนช์ คัพ ครั้งที่ 4 ( 30 - 31 ตุลาคม 53 )
  • ผลการแข่งขัน รายการนี้ไม่นับผลการแข่งขัน The Beginning Championship ครั้งที่ 1 ( 30 ต.ค.53)
  • ผลการแข่งขันTHE MALL โคราช สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ประจำปี 2553 (23 - 24 ตุลาคม 53 ณ จ.นครราชสีมา)
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (สระ 25เมตร) (22 - 24 ตุลาคม 53 ณ ณ สระว่ายน้ำมหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ บางนา)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 4 กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ( 19 - 20 ตุลาคม 53 จ.นครศรีธรรมราช )
  • ผลการแข่งขันACT Swimming Championship 2010 ครั้งที่ 3 (16 - 17 ตุลาคม 53 )
  • ผลการแข่งขัน พล.ม.1 สวิมมิ่งแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 (16 - 17 ตุลาคม 53 ณ จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 35 ( 17 ตุลาคม 53 ณ สระว่ายน้ำ มศว.ประสานมิตร องค์รักษ์)
  • ผลการแข่งขัน เบญจาสีติ ครั้งที่ 20 (16 ตุลาคม 53 )
  • ผลการแข่งขัน คัดเขต การศึกษาที่ 6 (12-13 ตุลาคม 53 ณ สระเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ จ.พิษณุโลก )
  • ผลการแข่งขันนาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 9 - 10 ต.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำชิงถ้วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปี 2553 ( 11 - 12 ก.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน ศิรินุสรณ์สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 4 ( 11 ก.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน ซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 10 ก.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.พิจิตร ครั้งที่ 5 ( 11 - 12 ก.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2010 ครั้งที่ 2 ( 4 - 5 ก.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำรังษีวิทยาสวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 3 ( 28 ส.ค.2553 ณ สระว่ายน้ำสิโลอัม โรงเรียนรังษีวิทยา อ.ฝาง จ.เชียงใหม่)
  • ผลการแข่งขัน บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 28-29 สิงหาคม 53 )
  • ผลการแข่งขันACT Young Star Championship 2010 ครั้งที่ 1 ( 28-29 สิงหาคม 53 )
  • ผลการแข่งขัน วังไกลกังวล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1( 21-22 สิงหาคม 2553 ณ ร.ร.ไกลกังวล หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 21-22 สิงหาคม 2553 ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 4 กีฬาแห่งชาติ ( 21-22 ส.ค. 2553 จ.พัทลุง)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 5 กีฬาแห่งชาติ ( 18 - 20 สิงหาคม 2553 ณ จ.สุโขทัย)
  • ผลการแข่งขันมหาวิทยาลัยขอนแก่นชิงแชมป์ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปี 2553 คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ผลการแข่งขันคัดภาค 3 กีฬาแห่งชาติ
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำเทอดพระเกียรติ ร.ร.เตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 7 - 8 ส.ค.2553 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ผลการแข่งขัน กีฬาโรงเรียนกีฬาแห่งประเทศไทย ( 3 - 5 ส.ค.2553 ณ จ.นครสวรรค์ )
  • ผลการแข่งขันภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 11 ( 31 ก.ค. - 1 ส.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขันชากังราว Swimming Cup ครั้งที่ 5 (ริมปิง) ( 31 ก.ค. - 1 ส.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขันภาคคัดเลือก-ชิงชนะเลิศ กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 35 ( 25 - 27 ก.ค. 2553 ณ จ.ตรัง)
  • ผลการแข่งขัน วลัยลักษณ์ สปริ้นท์ ครั้งที่ 1 ( 24 - 25 ก.ค. 2553 ณ ม.วลัยลักษณ์ อ.ท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช)
  • ผลการแข่งขัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ 2010 ( 24 - 25 ก.ค. 2553 ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี ครั้งที่ 1 ( 18 ก.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง 2 กีฬาแห่งชาติ ( 10 - 11 ก.ค. 2553 จ.ราชบุรี)
  • ผลการแข่งขันSPEEDO & 25th anniversary RSU Championship 2010 ( 3 - 4 ก.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน โรงเรียนโพฒิสารวิทยา สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 1 ( 26 - 27 มิ.ย. 2553 จ.นครสวรรค์)
  • ผลการแข่งขัน เทศบาลนครตรังแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 26 - 27 มิ.ย. 2553 จ.ตรัง)
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง 1 กีฬาแห่งชาติ ( 24 - 26 มิ.ย. 2553 จ.สมุทรสาคร)
  • ผลการแข่งขัน ภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 16 ( 19 - 20 มิ.ย. 2553 ทหารช่างราชบุรี)
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2010 ครั้งที่ 1 ( 12 - 13 มิ.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน THE MALL SWIMMING CLUB ครั้งที่ 1 ประจำปี 2010 ( 5 - 6 มิ.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน แข่งขันชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ( 5 - 6 มิ.ย. 2553 โคราช)
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันว่ายน้ำ สิริมงคล มหิดลแชมเปี้ยนชิพ ( 8 พ.ค. 2553 ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาและสระว่ายน้ำ สิริมงคล วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา) ติดต่อ อ.พรรณฑิพา โทร 080-551-0899
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติด ครั้งที่ 2( 8 พ.ค. 2553 ณ สระว่ายน้ำกองทัพอากาศ โรจนนิล อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี สระ25 และ 50 ม.แข่งขันพร้อมกัน)
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำกองทุนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ( 1 - 2 พ.ค. 2553 จ.อุดรธานี)
  • ผลการแข่งขัน แข่งขันชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ครั้งที่ 17 ( 24 - 25 เม.ย. 2553)
  • ผลการแข่งขัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต PHUKET SPRINT ชิงแชมป์ 14 จังหวัดภาคใต้ ( 24 - 25 เม.ย. 2553)
  • ผลการแข่งขัน VISION CIRCUIT ครั้งที่ 1 ( 25 เม.ย. 2553)
  • ผลการแข่งขัน มหกรรมกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 10 เม.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำ โคราช สปิ๊นเตอร์ แชมป์เปี้ยนชิพ ประจำปี 2553 ( 3 - 4 เม.ย. 2553 ณ สระโอลิมปิก  สวนน้ำ  ชั้น 1 เดอะมอลล์ นครราชสีมา)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาเทศบาลแหลมฉบัง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2553 ( 3 - 4 เม.ย. 2553 ณ เทศบาลแหลมฉบัง)
  • ผลการแข่งขัน ดาวรุ่งเมืองโอ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 3 - 4 เม.ย. 2553 ค่ายบุรฉัตร ทหารช่างราชบุรี)
  • ผลการแข่งขัน ชิงแชมประเทศไทย ประจำปี 2553 ( 2 - 6 เม.ย. 2553 )
  • นักกีฬายอดเยี่ยม ชิงแชมประเทศไทย ประจำปี 2553 ( 2 - 6 เม.ย. 2553 )
  • `สรุปคะแนนรวม ชิงแชมประเทศไทย ประจำปี 2553 ( 2 - 6 เม.ย. 2553 )
  • ผลการแข่งขันพระหฤทัยดอนเมือง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ร่วมฉลองครบรอบ 40 ปี ( 27 มี.ค. 2553)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 26 จ.เพชรบูรณ์ (24 - 29 มี.ค. 2553)
  • ผลการแข่งขัน นเรศวร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 จ.พิษณุโลก (20-21 มี.ค. 2553)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2553 ( 20-21 มี.ค..2553 ณ ร.ร.สาธิตอุดมศึกษา พัทยา)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำยุวชน เยาวชน และประชาชน องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ครั้งที่ 4(สวนกุหลาบนนทบุรี แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4) ( 27 - 28 ก.พ. 2553 )
  • ผลการแข่งขันชิงแชมป์ภาคใต้ สระ 25 เมตร( 13 - 14 มี.ค. 2553 ตรังสปอร์ตคลับ จ.ตรัง)
  • ผลการแข่งขันกีฬากองทัพบก( 8 - 9 มี.ค. 2553 จ.นครราชสีมา)
  • ผลการแข่งขัน ทดสอบเวลาเพื่อเข้าร่วมแข่งขันชิงแชมประเทศไทยวันที่ 2-6 เมษายน 2553 ( 6 - 7 มี.ค. 2553 จ.กทม.)
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำผู้สูงอายุชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 7 ( 6 มี.ค. 2553 จ.กทม.)
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนคนพิการ ( 6 - 8 มี.ค. 2553 จ.สุรินทร์)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำ เมืองตาคลี แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 28 ก.พ. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน มหกรรมกีฬาบ้านฉาง อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ( 6 - 7 ก.พ. 2553 )มหกรรมกีฬาบ้านฉาง อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ( 6 - 7 ก.พ. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 7 ก.พ. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน Swimming Championship: VIII Martin's Cup ฉลองครบรอบ 40 ปี มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ ( 6 -7 ก.พ. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ประจำปี 2553 ( 30 -31 ม.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 3 ประปี 2553 ( 30 -31 ม.ค. 2553 เทศบาลตำบลชนแดน อ.ชนแดน 1 จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาว่ายน้ำสัมพันธ์กลุ่ม ร.ร.ฆราวาสคาทอลิกอัครสังฆมณพล กรุงเทพฯ ( 24 ม.ค..2553 ณ ร.ร.อัสสัมชัญธนบุรี)
  • ผลการแข่งขัน กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 37 กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 37( ม.ธรรมศาสตร์ 23 -28 ม.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 37( ม.ธรรมศาสตร์ 23 -28 ม.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_31 กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_31 ( 22 -26 ม.ค. 2553 จ.สุรินทร์ )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_31 ( 22 -26 ม.ค. 2553 จ.สุรินทร์ )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศ IM KNOCK – OUT ( 1 พฤศจิกายน 2552 )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.ตาก คัพ ( 16-17 ม.ค. 2553 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ( 15 -17 ม.ค. 2553 จ. กทม. )<
  • ผลการแข่งขัน กองทุนพัฒนาสวัสดิการผู้ตัดสินและผู้ฝึกสอนกีฬาว่ายน้ำ 2552 ( 9-10 ม.ค. 2553 ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • ผลการแข่งขัน จ้าวสระจุฬาฯ 2552 ( 19-20 ธ.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ชิงแชมป์ประเทศไทยภาค 5 ( 12-13 ธ.ค.. 2552 จ.เชียงใหม่ ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • ผลการแข่งขันชิงแชมป์ประเทศไทยภาคกลาง 1 ( 12-13 ธ.ค.. 2552 ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • ผลการแข่งขัน อบจ.สุราษฎร์ธานี-เทพมิตรศึกษา(ชิงแชมป์ประเทศไทยภาคใต้)( 5-6 ธ.ค.. 2552 จ.สุราษฎร์ธานี)
  • ผลการแข่งขันนวกาญจนา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 จัดโดย อ. วิสิทธิ์ ( 5-6 ธ.ค.. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน NONTHABURI SWIMMING CUP 2009 ( 28-29 พ.ย. 2552 ) คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนโรงเรียนกรุงเทพมหานคร ( 24 - 25 พ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค2 (กีฬาเยาวชน) จ. ราชบุรี 22 - 23 พ.ย. 2552
  • ผลการแข่งขันอำนวยศิลป์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 14 - 15 พ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค5 (กีฬาเยาวชน) จ.พิจิตร 11 - 13 พ.ย. 2552
  • ผลการแข่งขัน กีฬาสร้างคน คนสร้างชาติ สพท.กทม. 2 เกมส์ ครั้งที่ 5(18-19 พฤศจิกายน 2552)
  • ผลการแข่งขัน ชิงแชมป์ประเทศไทยภาคกลาง 2 จ.สุพรรณบุรี 14 - 15 พ.ย. 2552 คัดเลือกชิงแชมป์ประเทศไทย
  • ผลการแข่งขัน THE MALL SWIMMING CLUB ครั้งที่ 2 ประจำปี 2009 ( 7 - 8 พ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันว่ายน้ำพัฒนาฝีมือครั้งที่ 1 ( 31 ต.ค. 2552 จ. ระนอง )
  • ผลการแข่งขัน สโมสรสหกรณ์ ครั้งที่ 3 ( 1 พฤศจิกายน 2552 )
  • ผลการแข่งขัน Foungsuk Swimming Pool Championchip ครั้งที่ 1 สำหรับนักเรียนขั้นพื้นฐาน ( 31 ต.ค. 2552 บางบัวทอง )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.เพชรบูรณ์ สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 1 ( 24 - 25 ต.ค. 2552 จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 1 (กีฬาเยาวชน) นครนายก ( 23 - 25 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 34 ( ราชพฤกษ์เกมส์ 20 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน THE MALL โคราช สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ประจำปี 2552 ( 17 - 18 ต.ค. 2552 ณ จ.โคราช)
  • ผลการแข่งขันACT Swimming Championship 2009 ครั้งที่ 2 ( 17 - 18 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน พิษณุโลก สวิมมิ่ง คัพ ครั้งที่ 2 ( 17 - 18 ต.ค. 2552 ณ จ.พิษณุโลก)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำต้านยาเสพติด ครั้งที่ 1/2552( 10 - 11 ต.ค. 2552 ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต )
  • ผลการแข่งขันนาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 10 - 11 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2009 ครั้งที่ 2 ( 3 - 4 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันSPEEDO CHAMPIONSHIP & มหาวิทยาลัยรังสิต แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 4 ต.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน คัดซีเกมส์ครั้งสุดท้าย 26-27 ก.ย. 2552
  • ผลการแข่งขัน กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ 11 - 16 ก.ย. 2552
  • สรุปเหรียญ กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ ว่ายน้ำ 11 - 16 ก.ย. 2552
  • นักกีฬายอดเยี่ยม กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ ว่ายน้ำ 11 - 16 ก.ย. 2552
  • ผลการแข่งขันภาคเช้า กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ ว่ายน้ำ 11 - 16 ก.ย. 2552
  • ผลการแข่งขันภาคบ่าย กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ ว่ายน้ำ 11 - 16 ก.ย. 2552
  • ผลการแข่งขัน Star Junior Championship ครั้งที่ 1( 6 ก.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำอู่ราชนาวีมหิดลอดุลยเดช ครั้งที่ 3 ( 5-6 ก.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 4 ก.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน มหกรรมกีฬาว่ายน้ำกีฬานักเรียน สพฐ. ประจำปี 2552( 2-5 ก.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันRising Star Championship 2009( 29 - 30 ส.ค. 2552 ณ โรงเรียน อัสสัมชัญ ธนบุรี สระ 25 ม.)
  • ผลการแข่งขัน บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 29 - 30 ส.ค. 2552 ณ จ.นครปฐม)
  • ผลการแข่งขันเช้าคัดเลือกนักกีฬา 3rd Asian Indoor Games (25 ม.) ครั้งสุดท้าย ( 22 - 23 ส.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันบ่ายคัดเลือกนักกีฬา 3rd Asian Indoor Games (25 ม.) ครั้งสุดท้าย ( 22 - 23 ส.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ( 22 - 23 ส.ค. 2552 ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT
  • ชากังราว Swimming Cup ครั้งที่ 4 (ริมปิง) ( 22 - 23 ส.ค. 2552 ) ประชาสัมพันธ์
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันพัฒนาฝีมือ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2552( 15 - 16 ส.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน เมืองราช แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 16 ส.ค.2552 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาโรงเรียนกีฬาแห่งประเทศไทย ( 5 - 8 ส.ค.2552 )
  • ผลการแข่งขัน>การแข่งขันเตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 8 ( 1 - 2 ส.ค.2552 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก )
  • ลำพูน แชมเปี้ยนชิพ ( 25-26 ก.ค. 2552 ) คัดเลือก IM KNOCK – OUT ภาคเหนือ
  • ผลการแข่งขันสมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 4 ( 25-26 ก.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน พิกุล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 12 ( 11-12 ก.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน นิศาชล แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 2 ( 5 ก.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 10 ( 27-28 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันภาคเช้า กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 34 ( 27-29 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันภาคบ่าย กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 34 ( 27-29 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ 2009 ( 20 - 21 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 15 ( 20-21 มิ.ย. 2552 ทหารช่างราชบุรี)
  • ผลการคัดเลือกการแข่งขันกีฬา FinSwimming เพื่อคัดเลือกเป็นตัวแทนทีมชาติไทย ประจำปี 2552 (14 มิ.ย. 2552)
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2009 ครั้งที่ 1 ( 13 - 14 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน THE MALL SWIMMING CLUB ครั้งที่ 1 ประจำปี 2009 ( 6 - 7 มิ.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันVII Martin's Cup 2009 (50 ม.) ( 23-24 พ.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาค 2 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์( 23-24 พ.ค. 2552 จ.ราชบุรี )
  • ผลการแข่งขัน ธุรกิจบัณฑิต แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 16-17 พ.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำต้านยาเสพติด ชิงถ้วยผู้บัญชาการทหารอากาศ(ดอนเมือง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 )( 9 พ.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ทองผาภูมิ แชมป์เปี้ยนชิพ 2552 ( 9-10 พ.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันเยาวชนต้านยาเสพติดเทศบาลเมืองกำแพงเพชร ครั้งที่ 3( 2-3 พ.ค.. 2552 )
  • ผลการแข่งขันคัดภาค 1 กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 38 ตรังเกมส์ ( 2 - 3 พ.ค. 2552 จ.ระยอง )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาเทศบาลแหลมฉบัง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2552 ( 25 - 26 เม.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (25 ม.) ( 17-19 เม.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (25 ม.) ( 17-19 เม.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน มหกรรมกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 11 เม.ย. 2552 )
  • ผลการแข่งขันดาวรุ่งเมืองโอ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 4 - 5 เม.ย. 2552 ค่ายบุรฉัตร ทหารช่างราชบุรี)
  • ผลการแข่งขัน ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย(50 ม)ุ3 - 5 เม.ย. 2552
  • ผลการแข่งขันSPEEDO THAI – JAPAN SWIMMING 2009 ( 28-29 มี.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันค่ายสมเด็จพระนเรศวรมหาราช สวิมมิ่ง ชิงแชมป์ภาคเหนือ ครั้งที่ ๑ ( 28-29 มี.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน ปรับปรุงใหม กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่_25 ( 19-26 มี.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันภาคเช้า กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ ๒๕ “กาญจนบุรีเกมส์” ( 19-26 มี.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันภาคบ่าย กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ ๒๕ “กาญจนบุรีเกมส์” ( 19-26 มี.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันกีฬากองทัพบก ( 9-10 มีนาคม 2552 ณ จ.นครราชสีมา )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำกีฬาผู้สูงอายุชิงแชมป์ประเทศไทยครั้งที่ 6 ( 7 มีนาคม 2552 ณ.สระว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย )
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนคนพิการ ( 4 - 5 มี.ค. 2552 จ.สุโขทัย )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2552 ( 14 -15 ก.พ. 2552 จ.ชลบุรี )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำยุวชน เยาวชน และประชาชน องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ครั้งที่ 3(สวนกุหลาบนนทบุรี แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3) ( 14 -15 ก.พ. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน โคราชสวิมมิ่ง ครั้งที่ 8 (7-8 ก.พ. 2552)
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกกีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_30 ( 4 -8 ก.พ. 2552 ณ จ.สุโขทัย)
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศกีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_30 ( 4 -8 ก.พ. 2552 ณ จ.สุโขทัย)
  • ผลการแข่งขัน ปรับปรุงใหม กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_30 ( 4-8 ก.พ. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 31 ม.ค.- 1 ก.พ. 2552 ณ จ.นครปฐม)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาว่ายน้ำสัมพันธ์กลุ่ม ร.ร.ฆราวาสคาทอลิกอัครสังฆมณพล กรุงเทพฯ ( 31 ม.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่ 2 ประปี 2552 ( 24 -25 ม.ค. 2552 เทศบาลตำบลชนแดน อ.ชนแดน 1 จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขัน มหาวิทยาลัย รังสิต แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 24 -25 ม.ค. 2552)
  • ผลการแข่งขันกีฬาคนพิการแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 27 (พ.ศ. 2552) “สองแควเกมส์” ( 19 -21 ม.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำกองทุนพัฒนาสวัสดิการผู้ตัดสินและผู้ฝึกสอนกีฬาว่ายน้ำ 2551 ( 17 - 18 ม.ค. 2552 )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 36 ( 12 -17 ม.ค. 2552)
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 36 ( 12 -17 ม.ค. 2552)
  • ผลการแข่งขัน กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_36 ( 12 -17 ม.ค. 2552)
  • ผลการแข่งขันคัดเลือก กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 37 ( 16 -21 ธ.ค. 2551 พิษณุโลก)
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 37 ( 16 -21 ธ.ค. 2551 พิษณุโลก)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 37 ( 16 -21 ธ.ค. 2551 พิษณุโลก)
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียน สนง.พัฒนาการกีฬาฯ (กรมพล) ( 12 -16 ธ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันศิรินุสรณ์สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 3 ( 13 ธ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน พิกุล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 11 ( 6 -7 ธ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันเช้า ชิงแชมประเทศไทย สระ 25 ม. ( 29 – 30 พ.ย.2551 ณ ม.อัสสัมชัญบางนา)
  • ผลการแข่งขันบ่าย ชิงแชมประเทศไทย สระ 25 ม. ( 29 – 30 พ.ย.2551 ณ ม.อัสสัมชัญบางนา)
  • ผลการแข่งขัน Nonthaburi Swimming Cup ครั้งที่ 1( 29 – 30 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนกรุงเทพมหานคร ปีการศึกษา2551 ( 26-27 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขัน โลมาน้อย แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 (วันที่ 22 พฤศจิกายน 2551)
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำนักเรียนเขตพื้นที่การศึกษา กทม. (สพท.) เขต 2 แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 (18 -19 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CLUB ครั้งที่ 2 ประจำปี 2008 ( 8-9 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขัน(อย่างไม่เป็นทางการ) คัดเลือกตัวนักกีฬาว่ายน้ำตัวแทนนักเรียนไทย 2008 PACIFIC SCHOOL GAMES ( 25 - 26 ต.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาสาธิตสามัคคี_ครั้งที่_33 ( 3 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขัน ชิงชนะเลิศ IM KNOCK – OUT ( 2 พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขันระนอง-พรเทพ สปิ้นเตอร์ ครั้งที่ 1 ( 1-พฤศจิกายน 2551 )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง 1 (จ.ชลบุรี ณ สระ อบจ.ชลบุรี 29 - 31 ต.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง 2 (จ.อ่างทอง ณ ว.พ.อ่างทอง 27 - 28 ต.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (50 ม.)ครั้งที่ 2 ( 24 - 26 ต.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน ราชภัฎบ้านสมเด็จ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 25 ต.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน นวกาญจนา แชมป์เปี้ยนชิพ_ครั้งที่_4 ( 18-19 ต.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน พระหฤทัยดอนเมือง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 18 ต.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันพิษณุโลก สวิมมิ่ง คัพ ครั้งที่ 1 ( 11-12 ต.ค. 2551 ณ จ.พิษณุโลก)
  • ผลการแข่งขัน นาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 11-12 ต.ค. 2551 ณ จ.นครปฐม)
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2008 ครั้งที่ 2 ( 4 - 5 ต.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551 ชิงถ้วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ( 13 -14 ก.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขันสมุทรสาคร Swimming game ครั้งที่ 3 ( 13 -14 ก.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน เวียงโกศัย แชมเปี้ยนชิพ ( 6 -7 ก.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 30 - 31 ส.ค. 2551 ณ จ.นครปฐม)
  • ผลการแข่งขัน ปาริชาต แชมป์เปี้ยนชิพ (รังสิต) ( 31 ส.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 23 - 24 ส.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง 2 จ.อ่างทอง ( 16 - 17 ส.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันเตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 7 ( 2 - 3 ส.ค.2551 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนคนพิการ ประจำปี 2551 ( 30 – 31 กรกฎาคม 2551 )
  • ผลการแข่งขันนารายณ์แกรนด์ แชมเปี้ยนชิพ 2008 ( 26 – 27 กรกฎาคม 2551 )
  • ผลการแข่งขัน เพชรถนอมแชมป์เปี้ยน ชิงถ้วยผู้ว่ากรุงเทพมหานคร ครั้งที่ 2 ( 17-18 ก.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน 3RD ASIAN SCHOOLS SWIMMING CHAMPIONSHIPS 2008 ( 14 - 20 ก.ค. 2551 )
  • สรุปเหรียญ 3RD ASIAN SCHOOLS SWIMMING CHAMPIONSHIPS 2008 ( 14 - 20 ก.ค. 2551 )
  • สรุปเหรียญ กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 33 ( 7-9 ก.ค. 2551 ณ ชัยภูมิ )
  • ผลการแข่งขัน ปรับปรุงใหม>กีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 33 ( 7-9 ก.ค. 2551 ณ ชัยภูมิ )
  • ผลการแข่งขันภาคบ่ายกีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 33 ( 7-9 ก.ค. 2551 ณ ชัยภูมิ )
  • ผลการแข่งขันภาคเช้ากีฬาสถาบันการพลศึกษา ครั้งที่ 33 ( 7-9 ก.ค. 2551 ณ ชัยภูมิ )
  • ผลการแข่งขันภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 5-6 ก.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน คัดเลือกตัวเป็นนักกีฬาว่ายน้ำนักเรียนเอเซีย ประจำปี 2551 ( 28 - 29 มิ.ย.2551 )
  • ผลการแข่งขันภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 14 ( 28 - 29 มิ.ย.2551 ณ ทหารช่างราชบุรี )
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง 1 ( 25 - 27 มิ.ย.2551 ณ สระไทยญี่ปุ่น-ดินแดง )
  • สรุปเหรียญ การแข่งขันว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ครั้งที่ 32 ( 20-22 มิ.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน ปรับปรุงใหม่ชิงชนะเลิศแห่งเอเชียตะวันออกเฉียงใต้_ครั้งที่_32( 20-22 มิ.ย. 2551)
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ครั้งที่ 32 ( 20-22 มิ.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2008 ครั้งที่ 1 ( 14 - 15 มิ.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน NC Swimming Championship ครั้งที่ 5 / 2551 ( 14 มิ.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขันดอกบัวเกมส์ ( 8 มิ.ย. 2551 จ.ชลบุรี)
  • ผลการแข่งขัน THE MALL SWIMMING CLUB ครั้งที่ 1 ประจำปี 2008 ( 7-8 มิ.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน SPEEDO WORLD SWIM AGAINST MALARIA 2008 ( 31 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน BIS Flying Fish International Swim Meet, May 2008 ( 24 - 25 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันกีฬาเทศบาลแหลมฉบัง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551 ( 25 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน ชิงแชมป์เยาวชน ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ครั้งที่ 7 ประจำปี 2551 ( 24 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน 6th Martin's Cup 2008 ( 24 - 25 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันธุรกิจบัณฑิต แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 17 - 18 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขันRSC SWIMMING CUP ครั้งที่ 1 ( 17 - 18 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน เมืองราช แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 10 พ.ค. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน ดอนเมือง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 3 พฤษภาคม 2551 )
  • ผลการแข่งขัน เยาวชนบุญสม-ฉลามจันท์ แชมเปี้ยนชิพ ( 3-4 พ.ค. 2551 จ.จันทบุรี)
  • ผลการแข่งขันบางกอก แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 26-27 เมษายน 2551)
  • ผลการแข่งขัน Hydrothai.com_Super_Race_2008 ( 26-27 เมษายน 2551)
  • ผลการแข่งขัน บ้านตุ๊กตา กรุงเทพฯ มินิเกมส์ 2008 ( 20 เม.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศ ว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551 ( 5-7 เม.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือก (ยกเว้น400/800/1500) ว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551 ( 5-7 เม.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขันพิจิตร-ทานตะวัน สวิมมิ่งครั้งที่ 3 ( 5 - 6 เม.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน SPEEDO THAI – JAPAN SWIMMING 2008 ( 5-6 เม.ย. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน พระหฤทัยดอนเมือง แชมป์เปี้ยนชิพ ( 29 มีนาคม 2551)
  • ผลการแข่งขัน ถนอมมิตรพาร์ค แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 29 มีนาคม 2551)
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำ ทองผาภูมิ แชมป์เปี้ยนชิพ 2551 ( 15-16 มีนาคม 2551)
  • ผลการแข่งขัน The Fobissea Games ( 28th February - Phuket)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำเยาวชนบางขุนเทียน( 16 ก.พ. 2551 )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำยุวชน เยาวชน และประชาชน องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ครั้งที่ 2(สวนกุหลาบนนทบุรี แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2) ( 16 - 17 ก.พ. 2551 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศ กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_29 ( 7 - 11 ก.พ. 2551 ณ จ.ชุมพร)
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกยกเว้นฟรี 800/1500 กีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_29 ( 7 - 11 ก.พ. 2551 ณ จ.ชุมพร)
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2551 ( 9 - 10 ก.พ. 2551 ณ ร.ร.สาธิตอุดมศึกษา พัทยา)
  • ผลการแข่งขัน บอสโกพิทักษ์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 2 - 3 ก.พ. 2551 ณ จ.นครปฐม)
  • ผลการแข่งขัน กีฬาว่ายน้ำเทิดไท้องค์ราชันเทศบาลตำบลชนแดน อำเภอชนแดน 1 จังหวัดเพชรบูรณ์ ( 26 -27 ม.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน อาเซียนพาราเกมส์ ( 21 - 25 มกราคม 2551 )
  • ผลการแข่งขัน M Club แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 27 ม.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขันมหาวิทยาลัยรังสิต แชมเปี้ยนชิพครั้งที่ 1 ( 26 ม.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน มหกรรมกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 26 ม.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน กองทุนพัฒนาสวัสดิการผู้ตัดสิน และผู้ฝึกสอน ( 19 - 20 มกราคม 2551 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศ กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 35 ( 8 - 12 มกราคม 2551)
  • ผลการแข่งขันคัดเลือก ยกเว้น 800-1500 กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 35 ( 8 - 12 มกราคม 2551)
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำ วันเด็กแห่งชาติ อบจ. เมืองใหม่-ชลบุรี ( 12 ม.ค. 2551)
  • ผลการแข่งขัน กฤษดานคร แชมเปี้ยนชิพ 2008 ( 12 มกราคม 2551 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาว่ายน้ำสัมพันธ์กลุ่ม ร.ร.ฆราวาสคาทอลิกอัครสังฆมณพล กรุงเทพฯ ( 5 มกราคม 2551 )
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียน_สนง.พัฒนาการกีฬาฯ (กรมพลศึกษาเดิม) ( 16-20 ธ.ค.2550 ณ สระวิสุทธารมณ์ )
  • ผลการแข่งขัน การแข่งขันว่ายน้ำเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ทำดีเพื่อพ่อ วันกีฬาแห่งชาติ
  • ผลการแข่งขัน กีฬาเทศบาลแหลมฉบัง ครั้งที่ 2 ประจำปี 2550 ( 16 ธ.ค.2550 )
  • ผลการแข่งขัน “ซีโลอามแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5” ( 14 ธ.ค.2550 )
  • ผลการแข่งขัน ว่ายน้ำอู่ราชนาวีมหิดลอดุลยเดช ครั้งที่ 2 ( 8 - 9 ธ.ค.2550 ณ จังหวัดชลบุรี )
  • ผลการแข่งขัน The Swimming For Kids Championship ครั้งที่ 1 ( 9 ธ.ค.2550 กทม. )
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง2 ( 3 - 4 ธ.ค.2550 ณ จังหวัดอยุธยา )
  • ผลการแข่งขัน บดินทรเดชา Sprinter Invitation ( 3 ธ.ค.2550)
  • ผลการแข่งขัน พิกุล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 10 ( 1 - 2 ธ.ค. 2550 ณ ร.ร.สตรีวิทยา 2 กทม.)
  • ผลการแข่งขัน ชิงแชมป์ 14 จังหวัดภาคใต้ (ตะกั่วป่า แชมป์เปี้ยนชิพ 2007 1 - 2 ธ.ค. 2550 ณ ตะกั่วป่า จ.พังงา )
  • ผลการแข่งขัน กีฬานักเรียนกรุงเทพมหานคร ปีการศึกษา2550 ( 28 - 29 พ.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขัน ปรับปรุงใหม่คัดภาคกลาง 1 ( 22-24 พ.ย.2550 ณ จ.ชลบุรี)
  • ผลการแข่งขัน คัดภาคกลาง 1 ( 22-24 พ.ย.2550 ณ จ.ชลบุรี)
  • ผลการแข่งขันอำนวยศิลป์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 24-25 พ.ย.2550 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันว่ายน้ำนักเรียนเขตพื้นที่การศึกษา กทม. (สพท.) เขต 2 แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 10-11 พ.ย.2550 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำนักเรียนเขตพื้นที่การศึกษา ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี จ.นครราชสีมา(่ 4 พ.ย. 2550)
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CUP ครั้งที่ 2 ปี 2007 ( 3-4 พ.ย.2550 ณ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน )
  • ผลการแข่งขันกรมการสัตว์ทหารบกจังหวัดนครปฐม แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 3 (นครปฐม) ( 27 - 28 ต.ค.2550 )
  • ผลการแข่งขันM&N Swimming Club ครั้งที่ 2 ( 28 ต.ค.2550 ณ หมู่บ้านกฤษดานคร 10 บางบัวทอง)
  • ผลการแข่งขันบดินเดชา_แชมเปี้ยนชิพ ( 20-21 ต.ค.2550 ณ ร.ร.บดินเดชา)
  • ผลการแข่งขัน SPEEDO THAILAND CHAMPIONSHIP 2007 ( 14 ต.ค.2550 ณ การกีฬาแห่งประเทศไทย)
  • ผลการแข่งขัน สโมสรกีฬาเขตบางนาแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 14 ต.ค.2550 ณ ร.ร.รุ่งเรือง)
  • ผลการแข่งขัน SC&MF CLUB ต้านภัยยาเสพติด” ครั้งที่ 1 (13 ต.ค.2550 ณ ซ.นวมินทร์53)
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันราชภัฎบ้านสมเด็จ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 6 - 7 ต.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันM Club ( 15-16 ก.ย.2550 ณ หมู่บ้านคุณาลัย บางขุนเทียน )
  • ผลการแข่งขันพิจิตร-ทานตะวัน สวิมมิ่ง” ครั้งที่ 2 ( 8-9 ก.ย.2550 )
  • ผลการแข่งขันDIVISION CIRCUIT SUPER Q 2007 ( 8-9 ก.ย.2550 ณ ม.ราชภัฎจันทรเกษม )
  • ผลการแข่งขันซีแมน แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 2 ( 9 ก.ย.2550 )
  • ผลการแข่งขันนาคประสิทธิ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 1-2 ก.ย.2550 )
  • ผลการแข่งขันมหกรรมกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษามหาราชา
  • ผลการแข่งขันคัดซีเกม(สระ 50 ม.) 25-27 ส.ค.2550 ณ สระว่ายน้ำธรรมศาสตร์(รังสิต)
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ( 18-20 ส.ค.2550 )
  • ผลการแข่งขันบ้านบึง แชมเปี้ยน ครั้งที่ 4 ( 11-12 ส.ค.2550 ณ เทศบาลบ้านบึง จ.ชลบุรี )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันเตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 4-5 ส.ค.2550 ณ ร.ร.เตรียมทหาร นครนายก )
  • ผลการแข่งขันภาคบ่ายกีฬาสถาบันการพลศึกษา ( 30 ก.ค.- 2 ส.ค. 2550 ณ จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขันภาคเช้ากีฬาสถาบันการพลศึกษา ( 30 ก.ค.- 2 ส.ค. 2550 ณ จ.เพชรบูรณ์ )
  • ผลการแข่งขันภาคบ่ายกีฬานักเรียนอาเซียน ( 25-27 ก.ค. 2550 ณ สระวิสุธารมณ์ กทม. )
  • ผลการแข่งขันภาคเช้ากีฬานักเรียนอาเซียน ( 25-27 ก.ค. 2550 ณ สระวิสุธารมณ์ กทม. )
  • ผลการแข่งขันบอสโกพิทักษ์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 21-22 ก.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันนิศาชล แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 1 ( 14-15 ก.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเยาวชนต้านยาเสพติด เทศบาลเมืองกำแพงเพชร ประจำปี 2550 ครั้งที่ 1 ( 14-15 ก.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันสิงห์ไทยแลนด์เซอร์กิต ภาคกลาง ( 7-8 ก.ค. 2550 ณ จ.สมุทรสงคราม)
  • ผลการแข่งขันภูติอนันต์ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 8 ( 7-8 ก.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศการแข่งขันว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (สระ 25 ม.)( 30 มิ.ย. - 1 ก.ค.2550 ณ ม.อัสสัมชัญ บางนา )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกการแข่งขันว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (สระ 25 ม.)( 30 มิ.ย. - 1 ก.ค.2550 ณ ม.อัสสัมชัญ บางนา )
  • ผลการแข่งขันมีนบุรี SWIMMING CLUB 2007 (มือใหม่) ( 30 มิ.ย.- 1 ก.ค.2550 ณ ศูนย์กีฬา 72 พรรษา มีนบุรี)
  • ผลการแข่งขันสมุทรสาคร แชมเปี้ยนชิพ ( 23 - 24 มิ.ย.2550 ณ จ.สมุทรสาคร )
  • ผลการแข่งขันราชดำเนิน สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 1 ( 16 มิ.ย.2550 ณ ศูนย์กีฬาราชดำเนิน พุทธมณฑลสาย 2 )
  • ผลการแข่งขันภาณุรังษี สวิมมิ่งคัพ ครั้งที่ 13 ( 16 - 17 มิ.ย.2550 ณ ทหารช่างราชบุรี )
  • ผลการแข่งขันเพชรถนอม แชมเปี้ยนชิพ ( 9 - 10 มิ.ย.2550 ณ สระว่ายน้ำร.ร.สตรีวิทยา2 )
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CUP ครั้งที่ 1 ปี 2007 ( 2 - 3 มิ.ย.2550 ณ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน )
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง 2 ( 29-30 พ.ค. 2550 ณ จ.อยุธยา)
  • ผลการแข่งขันDIVISION CIRCUIT SUPER Q 2007 ( 26-27 พฤษภาคม 2550 )
  • ผลการแข่งขัน5th Martin's Cup 2007 ( 26-27 พ.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเทศบาลแหลมฉบัง ( 12 พ.ค. 2550 ณ แหลมฉบัง)
  • ผลการแข่งขันราชตฤณมัย ชาเล้นท์คัพ ครั้งที่ 3 ( 5 - 6 พ.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันอู่ราชนาวีมหิดลอดุลยเดช ครั้งที่ ๑ ( 5 - 6 พ.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันกฤษดานคร 10 บางบัวทอง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2550 แบ่งเป็นกลุ่ม A , B และ C ( 29 เม.ย. 2550)
  • ผลการแข่งขัน Beginer กฤษดานคร 10 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2550 ( 28 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา สปรินเตอร์ ประจำปี 2550 ( 28 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง Fifty / Fifty Summer Cup 2007 ( 21 - 22 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันSea Club Sprinter Championship 2007 ( 21 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ( 50 ม.)ครั้งที่ 1ประจำปี 2550 ( 7 - 11 เม.ย. 2550 ) ภาคบ่าย
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ( 50 ม.)ครั้งที่ 1ประจำปี 2550 ( 7 - 11 เม.ย. 2550 ) ภาคเช้า ระยะตั้งแต่ 400 ม.ขึ้นไปชิงเช้า
  • ผลแข่งขันว่ายน้ำชิงแชมป์ 25 เมตร ณ โรงเรียนนานาชาติใหม่แห่งประเทศไทย
  • ผลการแข่งขันชัยพฤกษ์ บางนา แชมเปี้ยนชิพมือใหม่ ครั้งที่ 1 ( 1 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันโคราชสวิมมิ่ง ฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุรนารี” ประจำปี 2550 ( 31 มี.ค. - 1 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเทพสัมฤทธิ์วิทยาแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 31 มี.ค. - 1 เม.ย. 2550 )
  • ผลการแข่งขันซีแมน แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 1สระว่ายน้ำวีเทรน( 25 มี.ค. 2550)
  • ผลการแข่งขันปากเกร็ด แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 24 มี.ค. 2550)
  • ผลการแข่งขันกรุงเทพคริสเตียน แชมเปี้ยนชิพ ( 17 มี.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันอำนวยศิลป์ ( 10 มี.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันว่ายน้ำผู้สูงอายุชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 4 พ.ศ.2550 ( 3 มี.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันทดสอบเวลาสมาคมว่ายน้ำแห่งประเทศไทย ( 17 - 18 ก.พ. 2550 ณ ม.อัสสัมชัญ บางนา)
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง Fifty / Fifty Cup 2007 ( 10-11 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันสีวลีรังสิต แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 11 ก.พ. 2550 รังสิตคลอง 2 )
  • สรุปเหรียญรางวัลกีฬานักเรียน_นักศึกษาแห่งประเทศไทย_ครั้งที่_28 ( 8 - 12 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศบ่ายกีฬาเขตการศึกษา ( 8 - 12 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกเช้ากีฬาเขตการศึกษา ( 8 - 12 ก.พ. 2550 ) (ยกเว้น 800/1500)
  • สรุปเหรียญรางวัลกีฬาราชมงคล ครั้งที่ 23 ( 6 - 7 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันกีฬาราชมงคล ครั้งที่ 23 ( 6 - 7 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำเทศบาลนครปฐม ครั้งที่ 5 ( 3 - 4 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำราชนาวี สกทร. แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 3 - 4 ก.พ. 2550 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2550 ( 3 - 4 ก.พ. 2550 ณ ร.ร.สาธิตอุดมศึกษา พัทยา)
  • ผลการแข่งขันมารีย์วิทยาแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1( 27 - 28 ม.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง ปากช่อง –พิชิตภูตะวัน ออนทัวร์ ( 27 - 28 ม.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันบางแสน แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ( 27 - 28 ม.ค. 2550 )
  • สรุปเหรียญรางวัล กีฬามหาวิทยาลัย ครั้งที่ 34 ( 19 - 23 ม.ค. 2550 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศกีฬามหาวิทยาลัย ครั้งที่ 34 ( 19 - 23 มกราคม 2550)
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกและชิงเช้ากีฬามหาวิทยาลัย ครั้งที่ 34 ( 19 - 23 มกราคม 2550)
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียน สนง.พัฒนาการกีฬาฯ (กรมพลศึกษาเดิม) ( 11 - 15 ม.ค. 2550
  • ผลการแข่งขันกองทุนพัฒนาสวัสดิการผู้ตัดสินและผู้ฝึกสอน ( 23-24 ธ.ค.2549 ณ )
  • ผลการแข่งขันวีเทรน แชมป์เปี้ยนชิพ_ครั้งที่_1(มือใหม่) ( 17 ธ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขัน เพชรเกษม3_แชมป์เปี้ยนชิพ_ครั้งที่_5 ( 16 ธ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศ ชิงแชมป์ประเทศไทย ( 15 - 17 ธ.ค.2549 ณ การกีฬาแห่งประเทศไทย หัวหมาก )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือก ชิงแชมป์ประเทศไทย ( 15 - 17 ธ.ค.2549 ณ การกีฬาแห่งประเทศไทย หัวหมาก )
  • ผลการแข่งขันโครงการการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำเยาวชนรุ่นใหม่ “องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี” ครั้งที่ 1 ประจำปี 2549 (9-10 ธ.ค.2549)
  • ผลการแข่งขันลพบุรี อารีน่า สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ 2006 ครั้งที่ 6 ( 9-10 ธ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง Top-Ten Ranking Competition 2006 ( 2-3 ธ.ค.49 ) ณ สระว่ายน้ำสโมสรสหกรณ์ เคหะสถาน กรุงเทพฯ ถ.เสรีไทย 52 (บึงกุ่ม)
  • ผลการแข่งขันร่มเกล้า สปริ้นท์ แชมป์เปี้ยนชิพ (มือใหม่) ( วันที่ 2 ธันวาคม 2549 ณ. ศูนย์กีฬาเคหะร่มเกล้า )
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CUP ครั้งที่ 2 ปี 2006 ( 2 - 3 ธ.ค.2549 ณ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน )
  • ผลการแข่งขันอำนวยศิลป์ ธนบุรี ครั้งที่ 2 ( 25 – 26 พ.ย. 2549 )
  • ผลการแข่งขันAQ.เยาวชนรุ่นใหม่< ( 25 – 26 พ.ย. 2549 )
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนกรุงเทพมหานคร ปีการศึกษา2549 ( 20-21 พฤศจิกายน 2549 )
  • ผลการแข่งขันราชภัฎบ้านสมเด็จ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 18 - 19 พ.ย.2549 ณ ราชภัฎบ้านสมเด็จ)
  • ผลการแข่งขันพิกุล แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 9 ( 11 - 12 พ.ย.2549 ณ ร.ร.สตรีวิทยา 2 กทม.)
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง2 ( 4 - 5 พ.ย.2549 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนเตรียมทหาร จ.นครนายก )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง จูเนียร์ แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 6 ( 5 พ.ย.2549 ณ สระว่ายน้ำสาธิตพิบูลบำเพ็ญ บางแสน ชลบุรี )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง จูเนียร์ แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 5 ( 4 พ.ย.2549 ณ สระว่ายน้ำสาธิตพิบูลบำเพ็ญ บางแสน ชลบุรี)
  • ผลการแข่งขันการแข่งขัน D.R.E.P_แชมเปี้ยนชิพ_ครั้งที่_2 ( 4 - 5 พ.ย.2549 จ.ราชบุรี )
  • ผลการแข่งขันมีนบุรี SWIMMING CLUB 2006 (มือใหม่) ( 28-29 ตุลาคม 2549 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา มีนบุรี)
  • ผลการแข่งขันเมืองราช แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 21-22 ตุลาคม 2549 ณ จ.ราชบุรี )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำสัปดาห์กีฬานาวี ประจำปี 2549 ( 23 ต.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันฐานทัพเรือสัตหีบ แชมป์เปี้ยนชิพ 2006 ( 21 - 22 ต.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง 1 ( 13 - 15 ตุลาคม พ.ศ. 2549 ร.ร.ศรัทธาสมุทร จ.สมทุรสงคราม )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง จูเนียร์ แชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 4 ( 15 ตุลาคม พ.ศ. 2549 )
  • ผลการแข่งขัน สวนกุหลาบแชมเปี้ยนชิพ ( 7-8 ตุลาคม 2549 )
  • ผลการแข่งขันSPEEDO แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ( 24 ก.ย.2549)
  • ผลการแข่งขันซีโลอาม แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 15 ก.ย. 2549 )
  • ผลการแข่งขันถนอมมิตรพาร์ค แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 9 - 10 ก.ย.49 )
  • ผลการแข่งขันDIVISION CIRCUIT SUPER Q 2006 ( 9 - 10 ก.ย.49 )
  • ผลการแข่งขันสาธิตปทุมวันแชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 2-3 ก.ย. 2549 )
  • ผลการแข่งขันSN แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 6 ( 2 ก.ย.49 )
  • ผลการแข่งขันกีฬานักเรียนกองทัพอากาศ ครั้งที่ 35 ( 26 - 27 ส.ค. 2549 )
  • ผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศBangkok International Children's Games 2006 40th (ว่ายน้ำยุวชนโลก) ( 26 - 27 August 2549 )
  • ผลการแข่งขันรอบคัดเลือกBangkok International Children's Games 2006 40th (ว่ายน้ำยุวชนโลก) ( 26 - 27 August 2549 )
  • RESULTBangkok International Children's Games 2006 40th (ว่ายน้ำยุวชนโลก) ( 26 - 27 August 2549 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันสพท. แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( วันเสาร์ที่ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2549 )
  • ผลการแข่งขันทิวไผ่งามแชมป์เปี้ยนชิพครั้งที่ 1 ( 19 - 20 ส.ค. 2549 )
  • ผลการแข่งขัน เทพารักษ์-หนามแดง ครั้งที่ 2 ( 12-13 ส.ค.49 )
  • ผลการแข่งขันบางแสน แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 12-13 ส.ค.49 )
  • ผลการแข่งขันเตรียมทหาร แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 5 ฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี ( 5-6 ส.ค.49 )
  • ผลการแข่งขันสิงห์ไทยแลนด์ เซอร์กิต 2006 ภาคกลาง 5-6 สิงหาคม พ.ศ. 2549
  • ผลการแข่งขัน เทพารักษ์-หนามแดง จูเนียร์ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 30 ก.ค.2549
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำต้านยาเสพติด กรมการสัตว์ทหารบก แชมเปี้ยนชิพ (นครปฐม) ( 22 - 23 ก.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันการแข่งขันว่ายน้ำภูติอนันต์ ครั้งที่ 7 ( 15 - 16 ก.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันกฤษดานคร 10 ประจำปี 2549 ( 9 ก.ค.2549 ณ หมู่บ้านกฤษดานคร 10 บางบัวทอง )
  • ผลการแข่งขันชิงแชมป์เยาวชน สำนักงานเขตบางนา ครั้งที่ 1 ( 9 ก.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขัน เทพารักษ์-หนามแดง จูเนียร์ แชมป์เปี้ยนชิพ คร้งที่ 1 ( 2 ก.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันDIVISION CIRCUIT SUPER Q 2006 DIVISION 2 และ1 ( 1 - 2 ก.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันสมุทรสาครเกมส์ ครั้งที่ 1 (17-18 มิ.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำต้านภัยยาเสพติดครั้งที่ 1 ( โรงเรียนเฉลิมไฉไลวิทยา) 10 มิถุนายน 2549
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CUP ครั้งที่ 1 ปี 2006 ( 3 - 4 มิ.ย.2549 ณ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน )
  • ผลการแข่งขันหนองแขมเกมส์ ( จันทศิริ แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 วันที่ 27-28 พ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันวันอาทิตย์YINGFA THAILAND CHAMPIONSHIP 2006 ( 27-28 พ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันวันเสาร์YINGFA THAILAND CHAMPIONSHIP 2006 ( 27-28 พ.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันเทศบาลสมุทรปราการ ( 20-21 พ.ค.2549 ณ สระว่ายน้ำเทศบาลสมุทรปราการ )
  • ผลการแข่งขันเอื้ออารี แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 13 พ.ค.2549 ณ สระว่ายน้ำเอื้ออารี )
  • ผลการแข่งขันบ้านบึง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ( 6-7 พ.ค.49 )
  • ผลการแข่งขัน DIVISION CIRCUIT SUPER Q 2006 DIVISION 3 และ2 ( 29-30 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันสโมสรสหกรณ์ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2549 ( 29-30 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขัน เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา สปรินเตอร์ ประจำปี 2549 ( 29 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันคัดภาคกลาง 1 กีฬาแห่งชาติ ( 28 - 30 เม.ย.2549 จ.ประจวบ )
  • ผลการแข่งขันดอนเมืองแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 22-23 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขัน เทศบาลเมืองกาญจนบุรี แชมเปี้ยนชิพครั้งที่ 1 ( 22-23 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันชิงชนะเลิศชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (สระ 50 เมตร) ประจำปี 2549 ( 20-23 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันคัดเลือกชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย (สระ 50 เมตร) ประจำปี 2549 ( 20-23 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันจงถนอมจรัสพิชาการโอเพ่นครั้งที่ 3 ( 8-9 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขัน4th Martin's Cup 2006 ( 8-9 เม.ย.2549 )
  • ผลการแข่งขันเทพารักษ์-หนามแดง พัทยา ON TOUR ( 8 เม.ย.49 )
  • ผลการแข่งขันอัสสัมชัญ ระยอง ( 8 เม.ย.49 )
  • ผลการแข่งขันราชตฤณมัย ชาเล้นท์คัพ ครั้งที่ 2 (25-26 มี.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันไรมอนด์สวิมคลับ ครั้งที่ 1 ( 19 มี.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันSPEEDO THAILAND & JAPAN SWIMMING MATCH 2006
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำผู้สูงอายุ (11 มี.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันEK BURAPA SWIMMING GAMES ( 19 ก.พ.49 )
  • ผลการแข่งขันอำนวยศิลป์ (เฉพาะที่เชิญ 18 ก.พ.49 )
  • ผลการแข่งขันมีนบุรี SWIMMING CLUB 2006 (มือใหม่) ( 11 ก.พ.49 ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำเยาวชนเมืองพัทยา ประจำปี 2549 ( 4-5 ก.พ.2549 )
  • ผลการแข่งขันVITAMILK- PIYAROM SWIMMING CHAMPIONSHIP VII (4-5 ก.พ.2549 )
  • ผลการแข่งขันอรุณประดิษฐ เพชรบุรี แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 (4 ก.พ.2549 )
  • สรุปเหรียญรางวัล กีฬาราชมงคล ครั้งที่ 22 ( 24 - 25 ม.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขัน กีฬาราชมงคล ครั้งที่ 22 ( 24 - 25 ม.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันสาธิต-บูรพา แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 ( 14 - 15 ม.ค.2549 )
  • ผลการแข่งขันกองทุนพัฒนาสวัสดิการผู้ตัดสินและผู้ฝึกสอน ( 24-25 ธ.ค.48 ณ ศูนย์กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต )
  • ผลการแข่งขัน อบจ.พังงาตะโกลา(ตะกั่วป่า) โอเพ่น สปริ้นท์ ครั้งที่ 1 อ.เมือง จ.พังงา ( 17-18 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันว่ายน้ำกีฬานักเรียนจังหวัดชลบุรี ( 18 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันC.R.V.SPORT CLUB CHAMPIONSHIP ครั้งที่ 2 ( 17 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันเพชรเกษม3 แชมป์เปี้ยนชิพ_ครั้งที่_4 ( 17-18 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันTHE MALL SWIMMING CUP 2005 ( 17-18 ธ.ค.48 ณ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน )
  • ผลการแข่งขันD.R.E.P แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที 1 ( 10-11 ธ.ค.48 )
  • ผลการแข่งขัน เทพารักษ์-หนามแดง Top-Ten Ranking Competition 2005 ( 10-11 ธ.ค.48 )
  • ผลการแข่งขันนวกาญจนา แชมป์เปี้ยนชิพ_ครั้งที่_2 ( 3-4 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันลพบุรี สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ 2005 ครั้งที่ 5 ( 3-4 ธ.ค.2548 )
  • ผลการแข่งขันAQ เยาวชนรุ่นใหม่ ( 26-27 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันสพฐ. แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1 (24 - 25 พ.ย. 2548)
  • ผลการแข่งขันประภาวรรณ แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 20 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันบัวรอด&รุ่งเรือง แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2 ( 19 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันกีฬาสัมพันธ์กลุ่มโรงเรียนคาทอริค ( 19 พ.ย.2548 รับสมัครเฉพาะสมาชิกเท่านั้น )
  • สรุปเหรียญรางวัล Asian Indoor Games ครั้งที่ 1Asian Indoor Games ครั้งที่ 1 ( 13-17 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศAsian Indoor Games ครั้งที่ 1 ( 13-17 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันรอบคัดเลือกAsian Indoor Games ครั้งที่ 1 ( 13-17 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันSN แชมเปี้ยนชิพ ครั้งที่ 4 ( 12-13 พ.ย.2548 )
  • ผลการแข่งขันอำนวยศิลป์ ธนบุรี ครั้งที่_1 ( 5-6 พ.ย.2548 )

  • หน้าหลัก
    จำนวนผู้เข้าชม 504440
    <<< สถิติผู้เข้าชม >>>
    Sunday 27 July2
    Saturday 26 July336
    Friday 25 July228
    Thursday 24 July191
    Wednesday 23 July232
    Tuesday 22 July247
    Monday 21 July251